Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin plugin VectorScribe v2

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi da3580817, 26/6/16.

Lượt xem: 2,376

1. da3580817 Mới đăng kí

Hiện tại em muốn xin plugin này để sử dụng, e có dùng bản demo trên trang chủ của Astute rồi thấy khá hay và hiệu quả nhưng dc có 14 ngày, mà giá của nó cao quá, nên em muốn nhờ các bác giúp ạ
    Em cảm ơn!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không có bản miễn phí của mấy Plug-in này đâu. Giá mà ai đó bẻ khóa được bộ hàng ngon này của Astute Graphics thì tốt.

- Thực ra phiên bản cũ thì cũng có hàng cr@ck nhưng chỉ dành cho Illustrator bản cũ thôi.
    da3580817 thích bài viết này
  3. da3580817

da3580817 Mới đăng kí

Dạ em cảm ơn ạ, tiếc quá e thấy mấy cái plug-in của trang này hay quá :(( e xin bản cũ cũng dc, có bản nào dùng cho cs6 dc không a, em có tìm kiếm trên google khá nhiều mà không có link down ạ

Ủng hộ diễn đàn