Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin plugin widget hiện thông tin chứng khoán cho Wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi quocvuongpro, 17/1/15.

Lượt xem: 4,595

1. quocvuongpro Mới đăng kí

Dear all,
    Hiện em đang muốn tạo plugin ở slide bar trong worpress giống như thông tin về chứng khoán trong trang này, có ai giúp tớ với không.

...
  2. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Thử Plugin "Custom Stock Widget" xem bạn
    quocvuongpro thích bài viết này
  3. quocvuongpro

quocvuongpro Mới đăng kí

Nhưng mình không biết sử dụng plugin này,bạn hướng dẫn cho mình hoặc có bài viết nào hướng dấn không share mình với
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn cứ vào trang quản trị, mục plugin và search "custom stock widget" là sẽ ra thôi, sau đó cài vào và mò mẫm tí là ra thôi, có gì khó đâu mà phải chờ hướng dẫn :)

Ko thì download trực tiếp tại đây: https://wordpress.org/plugins/custom-stock-widget/
    quocvuongpro thích bài viết này
  5. quocvuongpro

quocvuongpro Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Mình đã upload và tiến hành cài đặt như các plugin khác nhưng vào phần cài đặt của nó thì nó như thế này.Mình đã tải short code và code php về cài đặt như plugin nhưng cũng không hiển thị được như ý muốn.Bạn hướng dẫn giúp mình với[​IMG]

Ủng hộ diễn đàn