Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin project, tìm mãi không ra.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi anhquoc, 4/3/15.

Lượt xem: 7,700

1. anhquoc Mới đăng kí

videohive-ultimate-earth-zoom-toolkit
    Các bạn, cac anh cac chị cho em xin project AE này, em tìm mãi không thấy. gấp lắm á.

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

do hong an thích bài viết này
  3. biensama

biensama Thành viên cấp 1

Mình tìm bộ project này mãi củng không thấy. Bộ project @rungtram2014 share là Earth Street Zoom. Ai có thì share cho mình mail hodacbien.phn@gmail.com. Mình cảm ơn!
  4. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

5. biensama

6. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

7. biensama

Bản 834Mb này mình củng đã dowload nhưng không phải. Theo video hive thì nó là bản 790Mb
  8. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Tôi lạy bạn biensama, các bản ở trên mấy bạn up cho bạn đều là project bạn cần, nó khác nhau ở dung lượng là vì mấy trang chia sẻ họ chèn thêm files của họ vào nên nó tăng dung lượng thôi, chứ nó là project mà bạn cần. có vụ giờ còn so sánh dung lượng tại nơi bán với nơi chia sẻ nữa cơ đấy
  9. biensama

Cái bạn @bachpro89 nói là cái này

không phải cái mình cần.
  10. bachpro89

biensama thế cái bạn cần là cái nào ? up ảnh lên coi, mấy bản kia đã download về mở lên xem thử chưa ?
  11. biensama

mình có rồi mà không phải. Cái này hot quá nên chắc chưa ai share
  12. bachpro89

Cái này tui download từ năm trước rồi biensama, đợi xíu tôi up lên cho mà download
    biensama thích bài viết này
  13. Mrkendy19751

Mrkendy19751 Mới đăng kí

bachpro89 oi cho minhf xin cai link
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn