Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin stock buồn, tâm trạng

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi Kiều Diễm, 21/4/13.

Lượt xem: 9,133

1. Kiều Diễm Banned

Như tiêu đề mình cần một số loại stock buồn, tâm trạng của girl hoặc boy đều được, chưa qua xử lí thì càng tốt vì mình lấy về tập blend :)

Bạn nào có thì share cho mình nhé, cảm ơn nhiều !

Update! Download tại đây nhé: http://forum.vietdesigner.net/threads/xin-xo-xin-stock-buon.48374/

...
  2. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

cho mình ké với nhé =))
  3. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

:-< Tùy bạn.
  4. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

Kiều Diễm thực ra tính chọc thím thôi..vì cơ bản..thím nhờ quá ảo ;)) deviantart.com để kiếm nhé :P thiết nghĩ rất nhiều trong đó ;))
    Yumi.2509Kiều Diễm thích bài viết này.
  5. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

Cảm ơn Lỳ nha. :>
  6. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

Kiều Diễm ko có gì.. ;)) nếu tìm vẫn ko ra vào kho stock 4rum tìm..đôi khi cũng có đấy ;))
  7. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Kiều Diễm trong 4rum mình cũng rất nhiều nha bạn, stock của 4rum mình thấy rất đẹp ví dụ như của Mèo, thành luan, rất nhiều nha mình đảm bảo bạn sẽ có nhiều cảm hững để blend. chúc vui vẻ.:)
  8. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

Ừm, mình biết rồi.​

@Gooner: Cảm ơn bạn, mình đang xem lần lượt mấy cái topic :)
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

này thì stock buồn

amtlib.dll, Kiều Diễm, Youi6 người khác thích bài viết này.
  10. Rồngcon_Nôbita

Rồngcon_Nôbita Thành viên cấp 1

Kiều Diễm thích bài viết này
  11. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

Ủng hộ diễn đàn