Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin stock cánh đồng lúa

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi quantamvn, 22/9/15.

Lượt xem: 9,660

1. quantamvn Thành viên cấp 3

Chào các bạn,
    Tình hình là mình đang cần file hình hoặc vector cảnh cánh đồng lúa đang chín hoặc chín để mình phóng lớn khoảng 3m để mang in. Bạn nào có share mình với.
    CẢm ơn các bạn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/9/15
  2. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

3. quantamvn

quantamvn Thành viên cấp 3

Hình này phóng lớn 3m có bị bể không vậy bạn SilverLance ? Mình vào PTS xem độ phân giải có 72 ah` :( .....
  4. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

nếu 3m mình nghĩ chắc sẽ bể :)) hình độ phân giải ngon toàn là lúa mì chứ ko phải lúa gạo
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Nếu cần Stock để in cỡ 3m thì chắc là phải mua rồi, có ai đi qua giúp bán ý không?
  6. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

mình cũng ko có :3 toàn cỏ thôi :3
  7. quantamvn

Trong diễn đàn có bạn get shutterstock miễn phí ... mình cũng get và được 1 vài stock 15mb độ phân giải 300 ... nhưng khi phóng 3m mình thấy vẫn bị bể ... :(
  8. quantamvn

up ... có bạn nào giúp mình với
  9. Dũng Đặng

Dũng Đặng Thành viên cấp 1

10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

quantamvn mình có đây, bạn muốn mấy hình, mình chụp bằng máy chuyên dụng luôn nhé, nếu bạn cần thì inbox, share có phí nha :)
  11. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

12. quantamvn

giaphu_design bạn gửi những hình bạn có về cánh đồng lúa (file có thể xem rõ đc trên máy tính không cần chất lượng cao và bạn cứ watermark vào cũng đc) cho mình xem các hình được không? Hình của bạn đã chỉnh màu sắc ok hết phải không bạn? Nếu ok hình nào mình sẽ email lại bạn nhé. Email của mình: quantamvn@yahoo.com
    Nếu đc bạn cho mình xin 1 file hình mà có thể phóng 3m ko bị bể hình để mình phóng thử xem chất lượng hình. File này bạn cứ watermark bạn nhé.
    Cảm ơn bạn.
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

quantamvn bạn muốn ảnh RAW hay JPEG gì cũng được, nhưng mà giờ mình đang ở ngoài, khoảng giờ chiều mới upn cho bạn xem được :)
  14. quantamvn

Cảm ơn các bạn.
  15. azfurniture.vn

azfurniture.vn Thành viên cấp 1

Hình của bạn đây :)
    quantamvn thích bài viết này
  16. quantamvn

giaphu_design bạn gửi giúp mình 1 file ảnh raw để mình phóng bạn nhé. Cảm ơn bạn.
  17. Heo moi 2607

Heo moi 2607 Thành viên cấp 2

Hình này cánh đồng lúa đang chín. Hình này chất lượng đó bạn. Bạn thấy dc thì tải link nhé
    Code:
    Link: https://www.mediafire.com/?1sc2r182fdtx5ka
    SilverLancequantamvn thích bài viết này.
  18. quantamvn

Ủng hộ diễn đàn