Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin sự giúp đỡ: Không mở được file cũ do phiên bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi phannhat, 13/6/17.

Lượt xem: 5,249

1. phannhat Mới đăng kí

Mong mọi người giúp đỡ mình không dành công nghệ lên đã thử rất nhiều nhưng không làm được
    trong máy mình có cái file làm việc cũ, có đuôi là .cdr, nhưng sau khi cài lại máy mới thì những file đó không thể mở lại được, mong mọi người giúp đỡ cách khắc phục
    khi mở open máy báo lỗi
    "is not importable using the selected filter or this format is not supported".

thật sự rất cảm ơn mọi người.

...
  2. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

giờ hạ phiên bản xuống là okie mà bác :D
  3. phannhat

phannhat Mới đăng kí

Mình không dành lắm bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn không ạ? cài corel thấp hơn à, hiện tại mình đang thấy máy mình cài cái corelDraw graphics suite 12
  4. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

ngoc_katy09 Corel chỉ có bản to mở bản nhỏ ok chứ làm gì có bản nhỏ mở được bản to hơn đâu mà bác bảo hạ xuống. 12 là thấp lắm rồi có ai sài bản thấp hơn 12 nữa đâu. kể cả là ra nhà tiệm in ấn ít nhất nó cũng là corel x7 rồi. Bác cài ngay bản corel x7 hoặc x8 là mở ngon ngay nhé.
  5. phannhat

phannhat Mới đăng kí

mình cài rồi nhưng không mở được bạn có thể mở giúp mình xem được không ạ
  6. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn