Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin thiết kế hộ bìa sách

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi duongle237, 23/10/15.

Lượt xem: 1,613

1. duongle237 Mới đăng kí

Các anh chị có thể thiết kế hộ em 1 bìa sách đơn giản cho dạy Toeic, gồm 1 bìa sách về Toeic Reading và 1 bìa sách về Toeic Listeng. Vì em chẳng có ý tưởng nào cả và cũng chẳng biết gì cả nên mong các anh chị giúp đỡn cho em
    Em xin chân thành cảm ơn.
    Bìa sách A4 ạ

...
  2. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

có phí thì làm chữ free thì không ai làm đâu bạn
  3. MinhHoang

MinhHoang Banned

Chào bạn. Lời khuyên
    Bạn nhờ giúp đỡ khi gặp rắc rối hoặc 1 vấn đề nào đó bạn cần giúp đỡ thì mọi người có thể giúp.
    Mình đọc qua thấy bạn nhờ thiết kế nhiều quá nên chắc ai đọc xong cũng bỏ chạy.
  4. duongle237

duongle237 Mới đăng kí

các anh chị cho mức phi đi ạ, vì e cũng ko biết phí như nào là ok ạ
  5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

1tr cho 2 bìa được bạn inbox lại mình nhé. Đã làm thì phải xác định chuyên nghiệp. Nội dung có hay mà cái bìa dở ẹc không ai mua đâu. GIống như cái áo vậy. chất liệu tốt nhưng phải hợp thời

Ủng hộ diễn đàn