Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn học thiết kế đồ họa sau khi rớt ĐH

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Zjtbuasn23, 28/8/13.

Lượt xem: 2,769

1. Zjtbuasn23 Mới đăng kí

Em 95 vừa mới rớt ĐH mỹ thuật hcm (em thi 1 trường) mà nhọ 1 cái là năm nay trường xét tuyển riêng ko thi văn nên không có trường nào nhận nv2 hết em định năm sau thi lại nhưng cái vụ nghĩa vụ quân sự năm nay rắc rối quá, em muốn đi học hơn vs lại em ko muốn phí 1 năm chỉ để ôn thi lại vì năm nay em rớt khá đau là do môn màu 2đ nên cũng chỉ cần đầu tư môn màu thôi.

Em đang phân vân 1 số chỗ học tkđh là hệ kĩ thuật viên đh hoa sen, polygon và cđ thực hành hutech, em thì muốn học chỗ nào có dạy tốt về màu căn bản vì môn này em ngu mà, em đang nghiêng về poly hơn nhưng ko biết có đc hoãn nvqs ko
    Em cám ơn nhiều!

p/s: em ko chọn học ở mấy trường trên chỉ để ko đi nvqs hay chờ thi lại vì em muốn nếu học đc thì học luôn để đi làm rồi thi lại đh để nắm căn bản tốt về mĩ thuật hơn đó là hướng đi của em...à mà em nộp nv2 đh công nghệ sg mà nó vẫn nhận còn bạn em hôm sau nộp thì bị trả lại ko biết là nó đã nhận rồi thì có ko xét nữa hay ko

...
  2. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Hóng cùng thớt, em 96 Ngày mai là phải đóng tiền để học bên polygon rồi mà chưa biết có phải đi NVQS hay ko :(

Ủng hộ diễn đàn