Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn laotop ~23tr để học Adobe After Effect ( Nữ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi caubekeen, 9/2/18.

Lượt xem: 3,760

1. caubekeen Mới đăng kí

1/Mọi người tư vấn dum em có từng này nên mua mới hay mua cũ ( mua cũ có gặp những vấn đề gì không ạ - em thì ko rành gì về laptop nên mua mới tốt hơn )
    2/Ban đầu em muốn hướng tới Adobe After Effect, sẽ từ từ lần mò mấy app làm video, kỹ xảo; em ưu tiên màu sắc đơn giảm ( dòng gaming thì màu sắc lòe loẹt)
    3/Mn hay tư vấn em dòng Workstation (e.g Dell Pricision) ( không biết nữ dùng có gặp hạn chế gì không ạ ) hoặc mn tư vấn em thêm với ạ.
    4/ Anh chị cho em xin địa chỉ bán uy tín ở TPHCM luôn với ạ ( uy tín vừa vừa thôi ạ, em sợ cao quá giá cũng cao )
    Cảm ơn mọi người.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/2/18
  2. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Hạn chế duy nhất bạn nữ sẽ cảm thấy máy nặng hơn. Dell Precision M3800 bạn tham khảo em này xem.
    caubekeen thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

đang ở TP HCM, thì nên mua ở Phong Vũ CM Tháng 8, (mới), chổ đó bảo trì miễn phí 10 năm, miễn phí, bảo trì này, là bao sửa, lau trùi sạch, không bao thay, (không phải bảo hành, hok bao đổi linh kiện mới nhé), khi nào kiểm tra, sửa dc, là nó sửa chữa miễn phí, lau trùi gì đó, mà hên chạy dc, là bảo trì miễn phí xong, mà đa số, là linh kiện trục chặc, hư, lau trùi, vẫn khộng chạy dc, là phải thay, hết đường bảo trì, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/18
    caubekeen thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn