Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn mua laptop để học đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Hoàng Khuyên, 25/5/14.

Lượt xem: 4,002

1. Hoàng Khuyên Mới đăng kí

Mình định mua laptop phục vụ cho việc học đồ họa (và nếu tiện có thể đi làm luôn). Hiện tại mình chỉ mới chập chững bước vào đồ họa thôi, nhưng dự định sẽ học chuyên sâu 3D.
    Mình chỉ có thể mua trong khoảng 20tr trở xuống thôi. Mình cần máy bền và có thể sử dụng được lâu dài.
    Mình cũng chọn được 2 con này:
    Asus - 15.6" Touch-Screen Laptop - Intel Core i7 - 8GB Memory - 1TB Hard Drive - Aluminum/Black
    NVIDIA GT 745M graphics

Dell - Inspiron 17.3" Laptop - Intel Core i7 - 16GB Memory - 1TB Hard Drive - Moon Silver
    AMD Radeon HD 8870M graphics

Mọi người cho mình lời khuyên nhé.

...
  2. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

vote asus. mình dùng asus còn thằng bạn thân cùng phòng dùng dell. kết quả là sau 4 năm thì nó đã chuyển sang thích asus. còn mình thì giữ mãi một tình yêu asus, chưa bao h hối hận chọn em này :D
    Hoàng Khuyên thích bài viết này
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

3D render lâu muốn chết mà bạn tính làm = lap @@
    FMPHoàng Khuyên thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn