Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn mua màn hình máy tính dành cho đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 9/9/13.

Lượt xem: 20,865

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

còn có Apple TV nữa :-?

full set tầm 2 trăm củ
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

:)) màn của Ép bồ của 22 củ thôi :v
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đại Trần ở chỗ em không mua được xách tay đâu ợ, vì chả có chỗ nào nó xách tay cả =.=
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

tích thêm 1tr5 nữa mua Dell Ultra sharp đi bác! Màu cực chuẩn luôn! Sơ qua nhé:
    Panel IPS
    sRGB 100%
    Adobe RGB 98%
    góc nhìn 178 độ

Xét về màn hình cho đồ họa thì Dell Ultra Sharp và HP Dreamcolor luôn là trùm!
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  6. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Không nịnh mắt là thế nào thím?
  7. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

8. lehoang858

lehoang858 Mới đăng kí

hôm qua em cũng lượn lờ một vòng qua phong vũ xem màn hình! Hoa hết cả mắt chả biết chọn con nào! Ghé qua Lê Phụng thì đang bị rung ring bởi con BenQ RL22, nhìn cũng tương đối chất, giá thì khoảng 3tr3 đúng với giá bác chủ thớt đang tìm. Nhân viên bên đó bảo nó có tính năng Flicker-free loại bỏ nhấp nháy tốt cho mắt....nhưng em vẫn còn do dự! Bác nào có hiểu gì về cái tính năng này thì giúp em với nhé! em cũng hay bị nhức mắt khi nhìn vào màn hình lâu:-s
  9. huy2407

huy2407 Mới đăng kí

Bạn cứ Dell Ultra sharp mà mua,cứ lựa cái nào tầm giá tiền của mình là được.
  10. caitlyn

caitlyn Mới đăng kí

Dùng màn hìng tv hd được ko ạ, e đang tính cắm vào con 50"
  11. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

Dell UltraSharp Monitors with IPS Technology cứ mua dell có công nghệ IPS là tiên tiến nhất trong lĩnh vực LCD, công nghệ này màn dưới 22inch là không có, từ Full HD trở lên mới có, tìm hiểu thêm công nghệ này qua google nhé
  12. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

Còn tuỳ thuộc vào bạn làm đồ hoạ gì, còn tuỳ vào công việc chính của bạn là làm game, web, hay printing design.... chung chung thì nên cố thêm tý tiền mua Dell Ultra sharp là ok nhất. lấy con 24in h cũng ko đắt lắm mà chất lượng rất ok.

Ủng hộ diễn đàn