Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin tư vấn] Sửa lại cái wallpaper này!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi RainyWarrior, 9/11/12.

Lượt xem: 4,622

1. RainyWarrior Thành viên Max level

Tình hình là bên Voz đang có một vụ khá hot, đại loại là anh em F17 cùng nhau vote cho một video contest của một bạn nữ đi du học có cha bị ung thư và mong muốn có tiền về thăm cha của bạn ấy. chỉ trong vòng chưa đầy một ngày thôi mà số vote tăng chóng mặt, từ 3k lên đến... 9k (chưa có dấu hiệu dừng lại) và đang bỏ xa thằng tàu khựa đứng thứ 2!!! (thằng đấy có 5k vote)
    dạo lòng vòng mấy topic này mình thấy anh em Voz có một tinh thần đoàn kết rất mạnh (nói thẳng ra là... rất đông và hung hãn :D)

chứng kiến vụ này khiến mình muốn làm một cái gì đó, nghĩ mãi rồi quyết định làm 1 cái wallpaper và 1 cái cover FB để kỷ niệm [​IMG]

nhưng mà 2 thể loại này mình chưa làm bao h nên làm xong cũng k biết là đẹp hay xấu nữa [​IMG]
    mong anh em VD hỗ trợ, góp ý cho mình để hoàn thiện nốt 2 tác phẩm trước khi post qua Voz[​IMG]

và đây là em nó: (hiện tại mới làm wall thôi, chưa làm cover[​IMG])

đây là link của topic hot từ hôm qua tới h:
    http://vozforums.com/showthread.php?t=3032197&page=81

...
    Hồng Sơn, xuangiang1011, Dinh Cuong1 người khác thích bài viết này.
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

VD mình coi bộ sau này kết thân ới VOZ :))
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

trong VOZ có VD, trong VD có VOZ [​IMG]
  4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

haha! hay nhỉ. mình nghe đến VOZ khá nhiều mà chưa biết ra làm sao..:-? mù tịt x_x
    đúng là gà ngồi trong lồng :-<
  5. RainyWarrior

rồi ko ai góp ý tác phẩm trên à [​IMG]
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

nhìn nó hơi màu mè quá :)
    RainyWarrior thích bài viết này
  7. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

làm wall để làm j vậy thím?
  8. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

hơi nhiều chữ <:-P"tinh thần voz Việt" chẳng hạn bỏ mịa cái ngôi sao đi nhìn lằng nhằng
    Mà vẫn thấy dài bác để TT VOZ VN luôn cho máu =)) thằng nào nghĩ gì thì nghĩ
  9. RainyWarrior

làm để kỷ niệm thím ạ [​IMG]
    cám ơn thím [​IMG]
  10. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

thêm emo voz vô cho phong cách [​IMG]
  11. Hercules97

Hercules97 Thành viên cấp 2

Đơn giản thôi , nhìu màu quá :D
    Với lại bạn nên cho vài cái đậm chất VOZer vào , vd như emo như bạn trên đã nói
  12. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Chữ Tinh thần nên để giữa và làm 1 chữ Tinh thần thôi a à 2 chữ thấy nó sao sao í , còn chữ VOZ cắt bớt lửa ra cho giống chữ việt cho rồi , giãm ngôi sao lại nhỏ tí hoặc cho ngôi sao vào chữ việt rồi để ngay giữa :-s chứ thế này rối qá ...
  13. long tran

long tran Thành viên cấp 2

cái chữ màu nó khá là là là lạnh lạnh kiểu kim loại, bác thêm lửa vô nó cũng k thấy nóng dc :-?
  14. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Hơ hơ, em cũng sinh hoạt bên vOz, like cho cái thớt này :v :v
  15. RainyWarrior

đã tiếp thu ý kiến của mọi người [​IMG]

Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  16. phucpho12a

phucpho12a Thành viên cấp 1

Bức này bác cho shadow VOZ màu khác đi có vẻ nổi chữ VOZ hơn :D

Cái này sao nên cho màu đỏ, chứ nhìn nó cứ một tông thế này không nổi bật lắm, ý kiến của em là thế
  17. RainyWarrior

hix hà, mình muốn nó nổi chữ voz mà, làm màu nhiều thì bị chê màu mè, làm 1 tone thì bị chê là đơn điệu, thôi đi tự kỷ cái :-<
  18. Nguyễn Văn Hiệp

Nguyễn Văn Hiệp Thành viên cấp 1

phan cuồng voz đây mà
  19. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Cứ theo mình mà làm thôi! Ít màu thì có thể là đơn điệu, nhưng cũng có thể là đơn giản tinh tế. Nhiều màu có người cho là màu mè, nhưng cũng có người cho là đa dạng, đặc sắc!
  20. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Xin phép phát biểu dài dòng tí nha bác chủ thớt :D:Em cũng vừa vào topic của bác bên voz,vào lúc bác vừa tạo xong nên mới chỉ có 1 cmt,em nhớ đại loại nội dung cmt đấy là "xấu vãi :gach:"...Cá nhân em thấy nó không hề xấu,vấn đề đơn giản chỉ là nó không có gì đặc biệt để có thể thu hút và khiến người xem cảm thấy thú vị thôi =(( Có vẻ bác cũng nhận ra đc điều này nên đã cho thêm các emo đặc trưng của voz vào nhưng tiếc là mấy cái đấy chỉ có tác dụng với thằng nào chưa vào voz bao giờ thôi :(
    Có một sự thật là vozer luôn muốn một cái gì đó thật bựa,thật bậy(ngầm thôi :))) và thật mạnh cơ bác ợ =))

Ủng hộ diễn đàn