Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn thiết kế nội thất căn hộ của mình với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi hoaininhnet, 14/9/17.

Lượt xem: 17,774

1. hoaininhnet Mới đăng kí

...
  2. Mặt bằng này có vẻ bị thiếu sáng trầm trọng quá. Không gian chia phòng làm như chia cho có, cảm giác ngột ngạt.
    Nhất là phòng ngay sát cửa vào nhà.
    Kiểu nhà này theo mình bạn nên đập bỏ hết mấy tường chia phòng bên trong đi rồi bố trí lại phòng cho thoáng.
    phamds thích bài viết này
  3. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Tiêu đề để tư vấn thiết kế nội thất hay tư vấn bố trí mặt bằng mà để có cái mặt bằng trơ trọi vậy là thôi đó hả ad.
  4. hoaininhnet

hoaininhnet Mới đăng kí

Bố trí như thế này đã được chưa ạ? Các bác cho ý kiến giúp em. Đây là cách bố trí nguyên bản của căn hộ.
  5. phamds

phamds Banned

đìu.
    cái phòng ngủ bên trong như cái hộp kín ko có chiếu sáng & thông gió.
    Chung cư vậy mà bác mua được.
    quá tài tình.
    nể bác
  6. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

có đến 58 m vuông mà bố trí mặt bằng nhìn thấy ko ưng mắt tí nào. Mấy "ông kẹ KTS" đừng làm mất hình ảnh của nhà ở xã hội trong mắt người mua nha.

Ủng hộ diễn đàn