Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin video học Photoshop này!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi frankvu, 19/7/16.

Lượt xem: 1,830

1. frankvu Mới đăng kí

Xin chào mọi người! Em hiện tại đang làm quen với PTS và có theo dõi clip hướng dẫn của 1 thầy trên mạng, thầy dạy rất vui và dễ hiểu, nhưng em xem xong list video PTS cơ bản rồi thì không biết tìm tiếp video PTS phần nâng cao của thầy ở đâu. Vậy trong diễn đàn có anh/chị/bạn nào từng học thầy hoặc biết thầy tên gì thì giúp em để em lên google tìm với ạ, hoặc có kèm link video PTS nâng cao của thầy thì càng tốt. Em xin cảm ơn!
    Đây là link video 1 bài dạy của thầy, mọi người xem giúp em với:

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn đã tìm hiểu Cơ bản và Lý thuyết rồi thì ắt sẽ tìm được Nâng cao. Bởi Nâng cao chính là những bài thực hành ví dụ như một bài hướng dẫn tạo một Manip, một nghệ thuật nào đó tỉ mỉ.
    tranvan.muonfrankvu thích bài viết này.
  3. frankvu

frankvu Mới đăng kí

Cảm ơn bạn, nhưng mà mình đang muốn tìm thêm video của thầy giáo kia để học, có ai biết thầy ấy không? :(
  4. Trên youtube có đầy mà bạn!

Ủng hộ diễn đàn