Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] 1 tấm typhography về 1 từ tiếng anh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi thanhmai3883, 24/8/14.

Lượt xem: 2,572

1. thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Vâng lâu quá mới đc oln gặp mặt các anh chị em mà đã nhờ vả rồi.
    Số là mình đang muốn tìm 1 dòng text You'll never walk alone nên mình lên đây nhờ các anh chị em tìm giúp hoặc viết cho em 1 dòng text font hợp với câu này!!! :D
    Chẳng là em có việc nên trăm người hơn 1 người ấy mà!!!Việc cá nhân không phải mua bán gì đâu ạ!!mong các anh chị giúp đỡ!!!Hình Typhography nữa thì mình tham khảo luôn.

...
  2. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

lần sau chịu khó tìm tòi google thần chưởng 1 chút đi thím :) Đây là 1 vài mẫu typo tham khảo :

Nguyễn Duy Minh Tấn, Huỳnh Anhthanhmai3883 thích bài viết này.
  3. Shinỏina

Shinỏina Mới đăng kí

ace nào có fon tiếng việt mà đẹp đẹp tí không ạ cho mình xin vs mình đang cần gấp lắm ạ tks ace
  4. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Shinỏina Xin xỏ font chữ có box riêng đó bác, váo đó đi, xin ở đây chả mấy ng biết đâu.:) Font tiếng việt đẹp bác có thể vào đây tìm. http://font.vietdesigner.net/

Ủng hộ diễn đàn