Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin xỏ file giấy khen.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Mr.Thỏa, 27/1/15.

Lượt xem: 17,817

1. Mr.Thỏa Mới đăng kí

Các bác ai có file giấy khen của hội nông dân .cdr thì cho em xin với ạ. em thì chả biết gì vè corel mà sếp thì cứ bắt em làm. em loay hoay từ sáng đến giờ mà không thể vẽ lại từ file jpg. rất mong nhận được sự giúp đỡ sẻ chia của các bác ạ. e xin trân thành cảm ơn.

...
  2. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

Bạn không biết sử dụng corel thì làm làm gì. Bảo với Sếp bạn là bạn không được học cái đó nên không làm được. Cái này phải học lâu mới làm được chứ có phải cài được phần mềm mà làm được ngay đâu. Mang ra cửa hàng in thuê người ta làm cho. Bạn muốn thì vào đây mà tải về nhé, trong này có nhiều mẫu đó, bạn mở ra mà chỉnh sửa: [LOCK]http://www.mediafire.com/download/90mnhnp94sriywf/GIAYKHEN.rar[/LOCK]
  3. Mr.Thỏa

Mr.Thỏa Mới đăng kí

buttre_07 thx bạn đã cho link. link này mình tải về rồi nhưng không có mẫu của hội nông dân nên muốn lên đây để hỏi xem có bác nào có thì cho xin. chứ sếp thì làm được nhưng không làm muốn mình làm để thay ông ấy ý mà.
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| không làm được thì nói là không làm được, nó không phải chuyên môn của bạn thì ngay cả việc chỉnh sửa cũng mất nhiều thời gian để học. Ông giám đốc đó quá đáng như vậy mà bạn cũng chịu được :-w
  5. phanhuong

phanhuong Mới đăng kí

Bảo không làm được cho nhanh, ai bảo bạn tỏ ra nguy hiểm làm gì cho mệt
  6. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

mầy up cái ảnh lên cho anh em xem,
  7. caecus

caecus Thành viên cấp 2

ko làm được thì bảo là không làm được, vơ vào người chi cho cực cái thân, sếp chứ có phải chúa đâu mà sợ
  8. sydieu

sydieu Thành viên cấp 1

Rất nhiều giấy khen cho bạn. Pass giải nén:
    [LOCK]kenhlike.com
    dropbox.com/s/hzmv4k93pukgtys/Giay-Khen.rar?dl=0[/LOCK]
    Nguyễn Thị Duệ Anh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn