Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

{Xin xỏ} Mọi người cho xin file Bao Lì Xì này với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi thanhtaitl, 23/11/15.

Lượt xem: 3,300

1. thanhtaitl Thành viên cấp 2

Tình hình mình đang cần loại bao lì xì giống vậy nề m.n, ai có cho mình xin với, đi tìm online thấy link die hết rồi... Chân thành cảm ơn ạ. kB0Hvbj.jpg

...
  2. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Con cá chép đẹp :D
  3. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

#2 đẹp đúng r bác, tìm ko thấy, loay hoay mãi, cái này ngta chia sẻ hồi 2013, jo toàn link die, tìm đuối mà ko ra, đang tìm từ khóa lấy cặp cá chép rồi làm lại cũng đc :(
  4. dao duc viet

203 tời giờ thì chắc không còn link nữa rồi, Hay là ngồi Pen lại con cá chép :D
  5. thanhtaitl

:( cá cắt nhưng hoa văn ko cắt đc á chứ, vs lại file bao này gần giống khách nên fai làm giống nớ, chứu pen cá chép thì ok r :(
  6. dao duc viet

1 là cố gắng ngồi Pen lại, 2 là kiếm hoa văn gần giống cho vào thôi. :-?
  7. thanhtaitl

thua, cú này pó tay r
  8. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Ngồi pen chắc 2 tiếng là cả cá cả hoa văn :P
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Năm khỉ rồi, đổi đi thớt ơi.
  10. thinhtk

thinhtk Thành viên cấp 2

Cần thì pm sky: thinh.ingiapham tôi gửi cho
    thanhtaitl thích bài viết này
  11. thanhtaitl

Khách hàng chứ mình ko có LQ, hj, toan kêu tkế thần tài hay mấy cái khách họ không chịu nên qua giờ đi tìm mà toàn link die, vẽ đc mỗi cá, khổ lắm :)
  12. thanhtaitl

Ok, thank bác #thinhtk nhìu

Ủng hộ diễn đàn