Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin xỏ project video từ ảnh lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Itachi212, 15/5/14.

Lượt xem: 2,835

1. Itachi212 Mới đăng kí

Tình hình là em có 1 đống ảnh (nhiều lắm ạ.hì) của lớp e nên em muốn làm 1 video dạng slide mấy cái ảnh đó nhưng mà có đoạn intro ban đầu hot hot tí.hehe. Nhưng vấn đề to lớn là e vẫn chưa đủ trình nên muốn xin 1 vài project từ các cao thủ xem thế nào ạ. :)

...
  2. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Bạn có thể vô 4r ProshowVN để ngâm cứu :)
  3. Itachi212

Itachi212 Mới đăng kí

mình muốn xin 1 project Adobe after effect kìa. :)
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Nếu bạn chỉ cần làm clip show ảnh thì Proshow sẽ đáp ứng rất tốt yêu cầu của bạn, hơn nữa trên 4r kia cũng chia sẻ rất nhiều project, style đẹp để bạn làm clip kỷ niệm lớp.
    Itachi212 thích bài viết này
  5. Itachi212

Itachi212 Mới đăng kí

ok, để mình thử tìm xem. thanks bạn nhé.
  6. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

hoặc bạn có thể lên YouTube gõ "style/project (thông thường là style) proshow + tên bài hát" sẽ có nhiều sự lựa chọn cho bạn. nói chung là làm clip để show ảnh thì cứ proshow mà fang thôi.
  7. Itachi212

Itachi212 Mới đăng kí

nhưng mình vẫn cần đoạn intro ban đầu của AE.
  8. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Intro thì bạn làm riêng cũng được mà, xong thì nối vào cái clip. Cơ mà cũng có thể tạo intro đơn giản/đẹp bằng proshow ;)

Ủng hộ diễn đàn