Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] Xin Mockup Thiệp Sinh Nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoangemini, 13/6/15.

Lượt xem: 3,655

1. hoangemini Thành viên cấp 2

Chào mọi người!
    Cho mình xinh file Mockup thể loại thiệp sinh nhật, trên diễn đàn mình có một bạn share dạng action nhưng mình không biết chạy file action đó vì không thấy hướng dẫn. Nên mình muốn xin mockup luôn, ai có cho share cho mình được không ạ.
    Cám ơn mọi người.

...
  2. huuthach99

huuthach99 Thành viên cấp 1

Của bạn đây ạ: Rất nhiều và hoàn toàn miễn phí.
    http://psdkeys.com/tags/greeting/
    Nếu bạn gặp khó khăn trong download thì pm mình, mình sẽ tải về giúp bạn cho. Bạn cứ lựa thoải mái trước đi. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ.
    Hồng Sơnhoangemini thích bài viết này.
  3. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

huuthach99 cám ơn bạn rất nhiều, nhưng trong đó đa số link die không bạn à, có 1 host dow được nhưng dow rất chậm, mình phải đợi 1 tiếng dow mới xong :(
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

hoangemini thích bài viết này
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

6. huuthach99

huuthach99 Thành viên cấp 1

Bạn chọn file đi rồi mình down cho. ^^! Mình đã nói ở trên rồi mà. Do cáp quang đang đứt nên mấy trang nước ngoài tải hơi chậm
  7. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

huuthach99 rungtram2014 tuyệt! cám ơn 2 bạn nhiều lắm, chúc 2 bạn luôn may mắn hạnh phúc và nhiều sức khỏe nhé, mình đã dow được từ Fshare của bạn :)
    huuthach99 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn