Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Xin xỏ) Xin phần mềm Alien BlowUp 3.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Trandinhkhiem, 18/2/15.

Lượt xem: 2,243

1. Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Mình rất cần phần mềm Alien BowUp 3.0. Các bạn nào có cho mình xin và cả luôn cờ rắc nhé. Xin cảm ơn các bạn.

...
  2. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Mình dùng Win7 32bit nhé các bạn.
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn để lại Email, có thể 1 số bạn có, sẽ gửi cho bạn dc, mình hok up file, chuyển tiếp Email, thì nhanh !
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

5. Trandinhkhiem

Email của mình đây bạn khimt4@gmail.com
    Cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc An khang thịnh Vượng
  6. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Trandinhkhiem abc xyz :
    Gửi tặng 2 bạn phần mềm Alien BlowUp 3.0 . Năm mới chúc 2 bạn sức khoẻ, vui
    vẻ và tràn đầy hạnh phúc. Đặc biệt có thêm nhiều tác phẩm đóng góp cho cộng đồng Vietdesigner.net để cho các bạn khắp nơi có diệp lĩnh hội,học hỏi những kinh nghiệm của nhau.Xin chân thành cảm ơn! Chúc Mừng Năm Mới 2015.

Video hướng dẫn:

link download:
    https://www.fshare.vn/file/FQ3VYWF4Y7WL
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. Trandinhkhiem

Rất cảm ơn bạn andyleca về phần mềm này, nhân dịp năm mới mình xin chúc bạn và gia quyến một năm mới dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý và an khang thịnh vượng.

Ủng hộ diễn đàn