Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin xỏ ý kiến mua điện thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ngoc.9294, 21/12/15.

Lượt xem: 1,930

1. ngoc.9294 Thành viên cấp 1

Chào anh chị,
    tình hình là em mới mất điện thoại. ( Lỗi tại em, không phải tại trộm) nên em cần mua máy mới.
    Vì cũng đang dành dụm tiền mua máy ảnh nên em quyết định chỉ mua 1 máy second hand giá tầm từ 5 - 6 triệu đổ lại. Hoặc máy mới cũng được.
    Em định mua Iphone 5s trắng hoặc đen vì em thích con này, nhỏ nhỏ xinh xinh ( chứ thực lòng em không yêu thương 6 lắm). Nói thế nhưng em còn phân vân vì không biết mua ở đâu an tâm, và có bị đổi phụ kiện này nọ không? Nên mua máy như thế nào?
    Em thích cái điện thoại nào chụp ảnh đẹp và nét một chút. Không cần phải dùng để chụp tự sướng. Nhưng nét thì vẫn hơn.
    Trước có dùng 1 bạn G3 Stylus bảo camera 13 chấm ở đằng sau, có nét thật nhưng chụp hình thì lại bị zoom rất to. Em thích cái nào cự ly chụp nó xa ra một tí í ạ.
    Nói đi nói lại là em chả biết mua máy nào?
    Tiện bác nào rành về máy ảnh, nếu em mua máy ảnh, nên mua mới hay cũ, tầm 10 đến 15 triệu mua được máy nào ạ?
    Lời thân ái từ 1 cô xinh gái!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/12/15
  2. chuvanduyhn91

chuvanduyhn91 Banned

Em thích cái điện thoại nào chụp ảnh đẹp và nét một chút. Không cần phải dùng để chụp tự sướng. Nhưng nét thì vẫn hơn.
    Trước có dùng 1 bạn G3 Stylus bảo camera 13 chấm ở đằng sau, có nét thật nhưng chụp hình thì lại bị zoom rất to. Em thích cái nào cự ly chụp nó xa ra một tí í ạ.

Ủng hộ diễn đàn