Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến anh em về cái brochure này!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Nguyễn Phạm Phúc Khánh, 6/12/17.

Lượt xem: 10,113

1. Nguyễn Phạm Phúc Khánh Thành viên cấp 1

Em làm cái brochure này mà sếp cứ không chịu, đây là cái gần đây nhất. Hình dưới cmt ạ. Xin ý kiến anh em ạ.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/17
  2. Nguyễn Phạm Phúc Khánh

Nguyễn Phạm Phúc Khánh Thành viên cấp 1

3. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Gởi file phóng to dc đi bạn ơi file này ko zoom dc
  4. Nguyễn Phạm Phúc Khánh

5. vietcuong248

vietcuong248 Mới đăng kí

mình k biết bên bạn như nào, nhưng thực sự mình thấy nó k ổn, về mặt font chữ, và màu sắc của chữ
  6. Nguyễn Phạm Phúc Khánh

Vậy em nên làm như nào ạ
  7. cocbloc

cocbloc Mới đăng kí

mình thấy hình ảnh nó quá nhiều và rối như canh hẹ chưa kể là font chữ chưa được rõ và sắc nét. bạn nên chọn font chữ nữa
  8. levu101

levu101 Thành viên cấp 1

background nhạt lắm. Cần điểm nhấn cho Background
  9. ruaden4

ruaden4 Thành viên cấp 1

Hình sản phẩm màu trắng đặt trên nền (background) sáng (màu trắng) => sản phẩm không nổi bật.
  10. tamcoi1981

tamcoi1981 Thành viên cấp 1

mình thấy background không được ổn, phần tiêu đề chưa dc ấn tượng lắm, chưa đập vào mắt người xem.........
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn