Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến : Blend màu trong trẻo LV gà

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi quangduypro, 19/4/16.

Lượt xem: 2,148

1. quangduypro Thành viên cấp 1

Mình bị bí ý tưởng khi nhìn tấm này. Các anh em cho mình vài gợi ý nhé :) Thanks ạ!
    Trước:
    Sau:

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Trương Đôn

Trương Đôn Thành viên cấp 1

Góp vui với bác thớt
    quangduypro thích bài viết này
  3. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

4. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Theo ý mình tấm này chụp không ổn lắm. Nếu bạn nữ nhìn vào camera thì ok. Đằng này nhìn sang bên phải nên trông phần bên phải hơi tù túng.
    Mình chọn blend xanh chuyển gradiient cam.
  5. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Góc chụp nhìn vào rất là khó chịu !
  6. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

tui nhận xét về màu thôi không nhận xét về góc chụp nhé, thớt blend nó hơi "trong" thôi chứ không "trẻo" cần sáng lên 1 tí
  7. quangduypro

quangduypro Thành viên cấp 1

Rất cảm ơn những lời đóng góp của anh em ạ. Mình đang tập tành nên rất mong có nhiều những nhận xét như trên ạ .. Thanks All <3
  8. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

Nhìn hơi lạnh mất tính chân thật của ảnh
  9. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

[​IMG] klq nhưng thớt chụp ở nhà thờ Đá -Phát Diệm à? Ảnh gốc của thớt chụp đã đẹp rồi chỉnh thêm sáng vá contract giữ cho đôi mắt long lanh nữa là ok rồi. Blend màu tè le chi cho mệt :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/16
  10. quangduypro

quangduypro Thành viên cấp 1

#9 Đẹp đó bác ơi, bác Share giùm em cái PSD được ko ạ. Thanks bác nhiều ạ. Chuẩn là em chụp ở Phát Diệm. Quê em đó bác :D
  11. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Hơ, mình làm ẩu cái là ko tạo layer bao giờ, Cứ vậy chỉnh màu theo cảm nhận. Kết quả cuối cùng cũng vẫn chỉ là 1 layer @@
  12. thietran266

thietran266 Thành viên cấp 1

Em cũng muốn đóng góp ạ :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn