Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến các tiền bối về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi lanngoc, 25/11/16.

Lượt xem: 2,075

1. lanngoc Mới đăng kí

Em thiết kế giao diện web nhưng không hay làm về logo.Nhưng giờ sang cty mới không có người chuyên thiết kế logo, nên em phải làm.H vẫn đang tìm hiểu.Đây là sản phẩm mong các tiền bối cho ý kiến ạ.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/16
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mục đích của logo, định hướng bạn không nói thì làm sao mọi người mò ra được bạn thiết kế có đúng yêu cầu không :">
    Bổ sung thêm thông tin nhé :D.
    Chứ mình đang thấy nó hơi cắt dán và Zalo hóa :D
  3. lanngoc

lanngoc Mới đăng kí

Cty làm về lĩnh vực khách sạn, nhà nghỉ.Logo muốn thể hiện location cách điệu 1 chút ạ
  4. ducuong233

Có 2 cái mình muốn nhắc nhở bạn nhé.
    - Bạn xác định làm logo cho Cty bạn thì bạn nên bí mật về tên miền của nó, trong chiều nay đăng ký tên miền luôn đi không mất.
    - Logo của bạn không gợi nhớ đến nội dung của website và font chữ cũng không ăn nhập với nhau.

P/s xóa logo và đăng ký tên miền xong xuôi rồi hẵng post nhé :)
  5. lanngoc

lanngoc Mới đăng kí

Vâng.Em cảm ơn anh nhé
  6. ducuong233

Xóa luôn ảnh đi -_- ơn iếc cái gì, thằng nào nó đầu cơ mất, lại mất công đi mua lại.
    Cần mua tên miền, thiết kế website báo anh nhé =))
    Trungg thích bài viết này
  7. lanngoc

lanngoc Mới đăng kí

thật dã man
  8. ducuong233

:like: Được rồi đấy :D
  9. maituyet designer

maituyet designer Mới đăng kí

xin mọi người cho ý kien giup minh với

Ủng hộ diễn đàn