Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến của anh em về mẫu thiết kế của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mrgeni, 6/11/13.

Lượt xem: 1,919

1. mrgeni Thành viên cấp 1

Chào anh em, mình là tay ngang thiết kế thôi, vào thực tập event nhưng cũng có biết thiết kế nên sếp giao cho thiết kế một cái card lai tờ rơi, yêu cầu nhìn vào phải sang trọng, đẳng cấp. Mà phải đầy đủ nội dung trên đó, người xem toàn là giám đốc cấp cao, vào các ông chủ. Mình thiết kế đi thiết kế lại 4 mẫu thì chọn dc 1 mẫu mà sếp vẫn chưa ưng lắm, nói là nhìn như thiệp cưới:-s , mình thì thấy ổn rồi. Giờ không biết sao mong anh em nhiệt tình gạch đá để có kinh nghiệmxây biệt thự.:-ss
    Mẫu đây:

...
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

Hình minh họa dù cóp nhặt ở đâu về thì cũng nên sửa cho cùng 1 kiểu blend.
    Thay bộ màu nâu - vàng thành đỏ sậm - ghi bạc sẽ sang hơn và khớp với hình bìa b&w.
    Ngoài ra thì khung mặt trước hơi to quá và mặt sau nhiều chữ quá, tớ nghĩ để nhiều khoảng trống sẽ vừa mắt.
    Nếu vẫn cần thêm gạch thì chữ "kinh nghiệm" của thớt sai chính tả kìa :v

Ủng hộ diễn đàn