Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến của VDS về chạy QC trên các kênh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thunguyet92, 8/4/15.

Lượt xem: 1,773

1. thunguyet92 Mới đăng kí

Mình lập topic này có ý muốn tiếp nhận ý kiến của mọi người trong VDS
    1 là, mình đang muốn chạy quảng cáo trên FB, Google , SEo cho trang của mình. Nhưng trên các trang mạng hiện giờ có rất nhiều ý kiến khác nhau, mức giá khác nhau. cho mình hỏi 3 thứ đó có ai quen người đã từng làm uy tín hay không, thì giới thiệu cho mình. Cám ơn.
    2 là, Về vấn đền đăng ký TMDT, trang của mình chỉ bán các sản phẩm về âm thanh, có cả chức năng đặt hàng trực tuyến,... Hôm bữa mình có thông báo website với Bộ CT, đã được duyệt. Nay mình muốn để cái bảng đã đăng ký với Bộ CT được không, hay chỉ các website đăng ký mới được để, các bạn am hiểu hơn mình góp ý giúp mình là website mình phải đăng ký hay thông báo với Bộ CT. Các bạn có thể xem trang mình. h ttp://aladdin.com.vn/ Mình không quảng cáo trang, nếu các bạn không thích mình có thể gỡ link. Mong nhận được nhiều ý kiến từ các bạn am hiểu
    3 là, mình có tổ chức 1 mini game may mắn trên page FB, dựa vào KQSX ấy. Mình không đưa lên đây, mình tôn trọng ý kiến của các bạn , nếu các bạn muốn, mình sẽ đưa link page để các bạn thử vận may của mình. Tất nhiên là có giải thưởng rồi.

Cuối cùng, cám ơn các bạn đã ủng hộ mình.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu là buôn bán thì mình nghĩ sử dụng Facebook Ads là tối ưu đấy, bạn có thể lên group iSocial để tìm người nhận chạy ads cho bạn, hoặc bạn có thể tự ngâm cứu mà chạy ads.
    Còn câu hỏi thứ 2 bạn nói lung tung quá mình ko hiểu, nhưng nói túm lại là bạn cần phải đăng ký với bộ để tránh rắc rối sau này :)
    thunguyet92 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn