Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến đóng góp của anh em trong diễn đàn về thiết kế lại template website

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi jonnynguyen, 18/4/14.

Lượt xem: 2,024

1. jonnynguyen Mới đăng kí

Chào các bác,

Em mói ra trường loay hoay cũng mới xin được vào công ty lập trình web :D đợt vừa rồi sếp em giao cho một dự án làm web mà em lại nằm bên designer mới đau chứ, trước giờ em toàn học IT giờ cho làm bên này cũng bước đầu bỡ ngỡ, PS chưa làm master được nên còn quá nhiều thiếu sót, với lại kiến thức design của em cũng kém trong việc dàn bố cục và phối màu của website. Thành ra khó khăn chồng khó khăn , cái giao diện này ( easytackvn.com ) là bên thiết kế trước nó làm giờ sếp em muốn chỉnh lại về giao diện, em thấy giao diện hiện tại nó có gì đó thiếu thiếu, có chỗ nào đó chưa ổn lắm, các bác cũng được học qua trường lớp, ít nhiều gì thì cũng có con mắt nhìn hơn em, nhờ các bác xem cho em xin ý kiến đóng góp với ạ, ông sếp em khó tính quá bắt em design lại thành ra giờ em hơi chật vật, em thì em muốn sửa lại trên cái giao diện cũ mà chưa biết sửa thế nào chưa biết làm sao cho nó coi được. nhờ các bác ý kiến và đóng góp ạ. Em xin cám ơn.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn