Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

| Xin Ý Kiến | Logo cho tiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dansimple, 3/9/15.

Lượt xem: 2,017

1. dansimple Mới đăng kí

Cho e xin ý kiến về Logo mình thiết kế cho tiệm làm xe của ông anh ạ.
    Đặc trưng của tiệm ông a e là độ SH từ 0 lên 160 nên mình nảy ra ý tưởng về tốc độ,
    Và sau khi lọc ra nhiều ý tưởng thì mình thích hình ảnh đồng hồ Contermet này.
    Mong mọi người cho e xin ý kiến đống góp để mình hoàn thiện nó hơn ạ :x

Tên Tiệm là: Thạch Nguyễn
    Chuyên: Độ xe gắn máy 2 bánh

PEACE & LOVE TO ALL OF YOU GUYS <3

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Phun xăng điện tử, kim đồng hồ Contermet, nhiệt độ.
    Sao thớt không demo thêm mấy cai chữ số vô coi sao (thí dụ: từ 0 đến 160) ...
    tùy hỉ thớt.
    dansimple thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Theo mình nghĩ là biểu trưng hơn là logo bạn ạ :)
    dansimple thích bài viết này
  4. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

đen xin nhan của em đâu :)
  5. khanhlogo

khanhlogo Mới đăng kí

nhìn chưa ấn tượng lắm bạn, với chưa thấy sự chuyên nghiệp, bạn cố gắng search thêm trên mạng xem phong cách của logo về toc độ hoạc sữa xe moto .
  6. Lý Tùng Lâm

Lý Tùng Lâm Thành viên cấp 2

Thêm cái đầu lâu xương chéo vào cái vạch cuối cùng trên logo thì sẽ đẹp hơn :3 :3
  7. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

Logo quá nhiều chi tiết :)) Logo miêu tả về bình xăng, về nhiệt độ hay công tơ mét =))
    ps: Bạn nên giản lược chi tiết trong logo của bạn, còn đồng hồ công tơ mét với brand cũng đc :D
  8. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

BẠN THỬ GIỮ LẠI CÁI CONTERMET + THACH NGUYEN GARAGE THỬ XEM SAO. CÒN NHỮNG CHI TIẾT KIA BẠN BOE HẾT ĐI

Ủng hộ diễn đàn