Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến mua wacom trên lazada ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phong Sương, 29/7/15.

Lượt xem: 4,053

1. Phong Sương Mới đăng kí

Tình hình là em thấy trên lazada có bán wacom và em muốn zinh một em về. Các bác cho em hỏi em mua ở đó được không ạ?

...
    nhatdk911 thích bài viết này
  2. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

mua về làm thì test cẩn thận ko lại mua cái bực vào người đấy
    Phong Sương thích bài viết này
  3. nhatdk911

nhatdk911 Thành viên cấp 1

wacom nồi đồng cối đá không sợ hỏng, chỉ sợ bút có vấn đề thôi, mà bút hỏng thì không đc bảo hành. tiện thể mình đang cần cho ra đi 1 wacom intuos 5 large PTH850 giá 6tr5 cho bạn nào mê digital art đây :D
  4. Lappy

Lappy Thành viên cấp 1

mình cũng định mua trên lazada nhưng k biết sao. ai mua rồi vào cmt với
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

mua trên tứ gia á
  6. quynhlt57

quynhlt57 Thành viên cấp 2

Mua trên lazada đắt hơn mua ở Tứ Gia , hầu hết mọi người đều mua ở Tứ Gia đấy bạn
  7. thiettinh

thiettinh Mới đăng kí

Mình cũng định mua trên Lazada nè, đang có đợt khuyến mãi nên thấy rẻ hơn ở ngoài bán nhưng sợ hàng giao không chất lượng
  8. Soi tho ngay

Soi tho ngay Thành viên cấp 1

wacom ngoài dùng để vẽ tay theo mình biết, nó có tác dụng xài thay chuột được không các bạn. Và nó có gì hay hơn dùng chuột các bạn???
  9. Soi tho ngay

Soi tho ngay Thành viên cấp 1

dạ..cám ơn bạn, vì mình cũng định mua 1 bộ để sử dụng mà chưa hiểu về nó lắm.
  10. nhan2411

nhan2411 Mới đăng kí

minh can ban wacom intus pro small pth 451 may moi 99% sai duoc vai lan cat trong tủ, minh ban gia 4 triệu, 0908289165
    minh bao sai 2 tuan, hu bat cu gi minh tra lai tien 100%

Ủng hộ diễn đàn