Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến về giao diện web của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi nguyễn vũ seo, 10/4/14.

Lượt xem: 3,213

1. Ctrl+Alt+Del

Ctrl+Alt+Del Thành viên cấp 1

trên ý kiến của một thằng đếu biết gì về công nghệ em xin có vài lời
    1 trông như cái web bán quần áo dạo hay hàng thời trang hạ giá :D
    2 quá rối mắt, nếu không làm về thời trang thì em nghĩ càng đơn giản càng tốt, em thích kiểu của vozforum ý, hoặc nếu thuần đồ công nghệ bác nên coi qua winphoneviet.com.
    3 cái nền của bác ý.. Không hiểu bác có ý gì với nó không ? Chứ em ghét màu đen.
    Em không có ý dìm hàng bác, thắy sao nói vậy. Bác đừng báo mod ban em :D tháng này đi 2 cái nick voz vì nói thẳng rồi
  2. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Nếu sống đc cần 1 design chuyên về mảng này. Mình khó nói phần của bạn quá =.=
  3. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Ngày xưa chơi Blog có kiểu trong suốt kiểu này nè. hihi
    Làm lại cho nó trang trọng, đơn giả và tao nhã nhưng gây thiện cảm và đặc biệt là "niềm tin tưởng" đi bạn ơi
  4. c0meback.t0me

c0meback.t0me Thành viên cấp 1

Em cũng cảm thấy nó xấu, y như cái hồi bọn e mới tập thiết kế web vậy

Ủng hộ diễn đàn