Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến về việc Có nên học ở FPT Polytechnic

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi seoplus01, 24/7/14.

?

Có nên học ở FPT Polytechnic

Bình chọn đã đóng 23/8/14.
  1. Nên

0 vote(s)
    0.0%
  2. Không nên

100.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 3,233

1. seoplus01 Mới đăng kí

Em thi Đại Học 2014 vừa rồi, nhưng khả năng là trượt rồi ạ. Có người mách em đăng ký vào học tại trường Cao Đẳng FPT, em đang rất phân vân không biết có nên nộp hồ sơ vào học tại trường này không.?. Mọi người vào tư vấn giúp em với. Nhân tiện cho em hỏi về các nghành học, chi phí và chất lượng có tốt không ạ?.

Website của trường này đây ạ: poly.edu.vn

Em là con gái. Em cám ơn mọi người trước ạ :)

...
  2. seoplus01

seoplus01 Mới đăng kí

Hic hic. Không Anh Chị nào cho em ý kiến à. 35 người xem bài của em rồi mà không cho em ý kiến nào sao. Cho em ý kiến và lời khuyên của anh chị đi. Em cám ơn
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn thi ĐH điểm ra sao mà trượt?
  4. hoangkhai.it

hoangkhai.it Thành viên cấp 1

add nick fb mình nc nhé hoangkhai96.it
  5. HIKATA

HIKATA Mới đăng kí

Nhắm học CĐ nghề thì vô luôn FPT Arena đi,học phí hơi cao nhưng tốt. Xét về bằng cấp thì là bằng nước ngoài , ở VN ~ với bằng CĐ nghề . Mà bạn tính học TKDH hả

Ủng hộ diễn đàn