Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xinh hình ảnh về Nha Trang Đà Lạt Đà Nẵng

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi phuc9988, 25/11/14.

Lượt xem: 1,379

1. phuc9988 Mới đăng kí

Hiện tại mình đang làm một bộ poster để quảng bá du lịch Nha Trang, Đà Lạt, Đà Nẵng (Mục đích quảng bá thôi, ko có kinh doanh hay thương mại gì đâu nhé) nên cần xin một số hình ảnh kích thước lớn về các thắng cảnh của những điểm trên. Bạn nào có thì cho mình xin nhé, mình cảm ơn trước.
    Vì hình kiếm trên Google nhiều người sử dụng quá nên nó nhàm chán mình mới mạn phép xin trên đây. Cảm ơn các bạn đã đọc topic !

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sợ trùng nhàm chán thì khi search Google, chịu khó kéo sâu xuống dưới để tìm những bức ảnh lạ hơn có sao đâu ta :-?
    toanlove371mt-Orange thích bài viết này.
  3. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

nếu không muốn Google thì có Bing đó tìm đi chứ hoặc là lên các trang flick mà mua hay xin về - ở đời không ai cho không ai bất cứ thứ gì đâu !

Ủng hộ diễn đàn