Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa Đàn piano

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thanhluan, 24/10/12.

Lượt xem: 8,176

1. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Hết giờ vạch lá rồi bác ơi =))
    Iem biết những lỗi đó, cơ mà ngồi cắt gép tẩy xóa một hồi chán lắm, chả fix lỗi mà xuất file luôn :))
  2. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Ai bảo ko Ghi giờ :-?
    event có giải thì mới có tâm trạng ngồi tự kỉ mà xóa cho kĩ chứ gì /:)
    phamquangxa thích bài viết này
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Bác chỉ được cái hiểu tâm lý anh iem :))
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Theo em thấy trong phòng có 2 nguồn ánh sáng,.1 nguồn từ phía trên cùng góc bên phải
    và 1 nguồn từ phía người chụp nên mới có cái bóng tối ở dưới góc trái,.vì thế phải cho màu tường +màu nền + màu ở cái viền tường phù hợp.

đây là của em,.đương nhiên vẫn còn 1 số lỗi nhỏ ở gần cái đàn nhưng vì ảnh từ hôm qua rồi,.cũng ko buồn fix
    Dang Le thích bài viết này
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bây giờ rút ra 1 số kinh nghiệm,.ko nên nhận xét hình ai cả,.vì chưa chắc mình hơn họ,.mà có thể mình thấy xấu nhưng người khác lại thấy đẹp,.tốt nhất mình thấy xấu chỗ nào thì nên làm lại pic đó và fix cái chỗ xấu,.để họ thấy mình nói và làm đc chứ ko phải mình chỉ biết type.
  6. TylerKid

TylerKid Về hưu

ko gian sàn nhà có chút vấn đề :-?
    toanlove371 thích bài viết này
  7. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

những chi tiết này không thực sự khó ... nhưng vẫn đáng khen ngợi cho khả năng của bạn :)
  8. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Thôi xong, căn phòng trống rồi :-ss
  9. hoangharry

hoangharry Thành viên cấp 1

có 1 tí ti tóc bị lỗi :))
  10. MR KR

MR KR Thành viên cấp 2

:| làm cái tut share đi
  11. Bao Khuyen Nguyen

Bao Khuyen Nguyen Thành viên cấp 1

công nhận các bác, tay nghề cao qá :)), có khi nào tẩy được áo quần ko ta :))
  12. ngocdangqtvn

ngocdangqtvn Thành viên cấp 2

bác nhận xét rất là tinh tế....
  13. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Spam nè [​IMG]
  14. phamquangxa

phamquangxa Thành viên cấp 1

phần bóng của cái tủ ở sau cổ cô gái bị nhòe "ảo hơn anh gốc":-ss

Ủng hộ diễn đàn