Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa hộ mình bạn nữ với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huta_912, 24/12/13.

Lượt xem: 9,505

1. orc

orc Thành viên cấp 1

rồi, chúc mừng bạn đã giao trứng cho động quỷ, dự là các thánh trong lầy troll cho phải biết. Cơ mà hình thế lầy xóa mần chi cho uổng, đã hok còn tình cảm, del cho xong :))
  2. huedesign

huedesign Thành viên cấp 1

ôi trời ơi đau bụng quá. cái ý tưởng của bác Khoi le hay gớm
  3. Mèo Đen vl

Mèo Đen vl Mới đăng kí

đây muốn xóa hình cô gái chứ gì đơn giản thôi, này nhận hàng đi:................:))

Chỉnh sửa lần cuối: 27/12/13
  4. goldvn109

goldvn109 Thành viên cấp 1

không đỡ dc các bác !
  5. vimiengcom

vimiengcom Mới đăng kí

Em không nỡ để bác FA giống như em nên thay thế bằng 1 hot girl cho nó sang. Chúc bác vui :x

6. -Restart-

-Restart- Thành viên cấp 1

Tình tan nên muốn FA đây mà :))
    hang panda thích bài viết này
  7. Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/13
    sanglee thích bài viết này
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Vội vàng lấy xuống không chúng chửi vải cả lúa, chơi dại bỏ tật troll, cũng để giảm bớt đăng ký chỉ để nhờ vả
    Anymous Falcon thích bài viết này
  9. Đúng đấy bác em chỉ muốn mua vui tí mà nó ngầm chử em tệ quá ko chụi đc , nên phải troll cho đỡ khổ =))=))=))
  10. Hình đẹp thế còn xóa làm gì :)
  11. Hoangnam96kt =))=)) Cái này quen bác à , em mới đọc báo về vấn đề này hehe , bảo vệ ở cứng khỏi virus đây mà :D
  12. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

đăng ký chỉ để nhờ vả, nhờ được thì mất hút, bị trol thì chửi, oi trẻ trâu :))
  13. Tình hình là chủ thớt bị troll như thế , chủ thớt ko ngại ngùng chửi liên hoàng vào trang cá nhân của em , ko biết chử thớt có ác ý gì ko toàn những lời ác ý em gánh giúp các bác , có bác nào như em ko , và đây là phần 2 của sự mua vui troll của em các bác em và đây là kết quả chủ thớt dành những lời lẽ cho em phần 2 ---> http://forum.vietdesigner.net/members/hungcanon60d.67701/#profile-post-12525.Sẵn tiện post thêm part 1 nữa cho chủ thớt vui nhà , vui cửa. http://forum.vietdesigner.net/members/anymous-falcon.66380/#profile-post-12524
  14. huta_912

huta_912 Mới đăng kí

Xin đính chính. mình là chủ thớt. nhưng mà mình chưa có bình luận gì cả. bạn Anymous Falcon nhầm rồi nhé. người chửi bạn là người khác ko phải tôi.
  15. Tran Thy

Tran Thy Thành viên cấp 1

16. Lemit91

Lemit91 Mới đăng kí

hài vãi chưởng =))))))

Ủng hộ diễn đàn