Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa người và blend lại màu tí :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi monsterbka, 26/10/12.

Lượt xem: 5,250

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thật ra chúng ta chỉ phát hiện lỗi khi có ảnh gốc để so sánh,.còn thường nếu mình post lên fb với bạn bè thì post ảnh gốc làm gì,nếu ko có ảnh gốc thì nhìn vào ảnh này chả có lỗi gì cả.thế này là ngon ơi quả mơ rồi.mình like đẹp :like:
    monsterbkaLe Dang thích bài viết này.
  2. Le Dang

Le Dang Thành viên cấp 1

Ban xoa hay qua, có chút xíu mình nghĩ là khoảng gần cuối con đường tối hơn 1 chút, tối dần từ ngoài vào trong
    monsterbka thích bài viết này
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Mình ko phải cố khắt khe mà là nhìn vào hình ngay từ đầu đã cảm thấy cột ko thật nhất là phần chân với nền, ngoài ra còn bóng ng đàn ông trên cửa. Cho mình làm mình chưa chắc đã làm được như bạn ý nhưng mình cảm thấy ảnh ko thật vì tính mình hay quan sát kỹ.
  4. TylerKid

TylerKid Về hưu

màu ngon ^^
  5. Rock_Style

Rock_Style Mới đăng kí

bạn làm tác phẩm này hết bao lâu vậy ? ^^
  6. monsterbka

monsterbka Thành viên cấp 2

Nếu chỉ phần xóa thì tầm khoảng 1.5 tiếng gì đó, ngồi ở cty rỗi việc nên mình trốn sếp làm cho vui :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn