Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa thư mục trên thanh menu wordpress.

Chủ đề thuộc danh mục 'Thủ thuật - Kinh nghiệm về web' được đăng bởi giaphungbg, 18/10/18.

Lượt xem: 6,757

1. giaphungbg Mới đăng kí

- Đầu tiên là mình gửi lời chào đến toàn bộ mọi người trong forum và các bạn đã xem bài viết của mình ạ ^_^ . ko dài dòng mình vào vấn đề chính luôn ạ. mình muốn xóa danh mục login trên 1 số themes hiện thị mặc định trên thanh menu ạ. Bạn nào đã khắc phục được trường hợp này vui lòng giúp đỡ mình với ạ. ( hình ảnh minh họa phía dưới )
    xin cảm ơn mọi người ^_^ [​IMG]

...
  2. Đoàn Văn Thắng

Đoàn Văn Thắng Thành viên cấp 1

gửi teamview mình nhé
  3. giaphungbg

giaphungbg Mới đăng kí

Hi bạn. bạn có thể hướng dẫn mình với đc ko ạ ^_^ mình muốn tự làm để cho bản thân nhớ thêm ạ. cảm ơn bạn nhiều ! với lại bạn cho mình xin id fb với đc ko để mình nt qua ?
  4. Đoàn Văn Thắng

bạn kết Đoàn Văn Thắng nhé
  5. hungleemedia

hungleemedia Thành viên cấp 1

Trong phần quản trị của web như /wp-admin thì sẽ có phần điều chỉnh menu, trong đó bạn có thể sửa hoặc xóa mà
    giaphungbg thích bài viết này
  6. giaphungbg

giaphungbg Mới đăng kí

hungleemedia mình vào chỉnh sửa menu qua wp-admin xoá hết rồi nhưng vẫn hiện cái mục login đó @@
  7. giaphungbg

giaphungbg Mới đăng kí

8. Đoàn Văn Thắng

Ủng hộ diễn đàn