Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xôn xao bức ảnh “hot boy” kề môi hôn nhau .

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 16/4/13.

?

Bạn nghĩ gì về hành động này ?

1. Sự suy thoái về nhân cách trầm trọng của giới trẻ hiện nay .

17 vote(s)
    15.7%
  2. Đây là chuyện bình thường , tình yêu ''đồng tính'' không còn là điều xa lạ .

55 vote(s)
    50.9%
  3. Muốn được nổi tiếng một cách ngu xuẩn .

20 vote(s)
    18.5%
  4. Miễn bàn !

19 vote(s)
    17.6%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 17,897

1. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Mình chả có kỳ thị chuyện giới tính vì nhiều khi chẳng ai sinh ra mà mong muốn mình khác người bình thường hay lệch lạc về giới tính cả. Tất nhiên là cũng có những đứa nó khác ng nên mới chọn cách tự mình "gay hóa" hay "les hóa" chính mình vì mục đích bỉ ổi nào đó như để moi tiền hay có ý đồ bất chính vs LGBT (là từ viết tắt cụm từ tiếng anh Lesbian - Gay - Bisexual -Transgender).
    Và người đời cũng không xem LGBT là bệnh hoạn mà chủ yếu là lên án hay chửi bới hay ghét bỏ LGBT vì những hành động bệnh hoạn, những biểu hiện khác ng, thích thể hiện những hành động ruồi bu nơi công cộng (chẳng hạn như ôm nhau, thể hiện tình cảm thái quá như hôn hít hay cứ xà nẹo xà nẹo ở nơi đông ng như thể hiện cho mọi ng bjt là "tụi tui đang yêu nhau nà mọi ng ơi"). Cá nhân mình thấy chuyện này mới tào lao, mới bệnh hoạn đáng lên án.
    Thử hỏi trai gái bình thường nó ôm nhau nơi công cộng hay xà nẹo xà nẹo chổ đông ng thì mọi ng cũng đã ngứa mắt lắm rồi chứ nói chi ai.
    Chính bản thân những người LGBT muốn mọi ng xem họ như ng bình thường, muốn bình đẳng nhưng đó là lời nói thôi. Riêng hành động thì lại khác, cứ muốn mọi ng biết mình là LGBT, cứ thể hiện mình là LGBT. Thử hỏi làm vậy để làm gì khi mà chính các bạn đang muốn đc như người bình thường?
    Ra đường chả ai quan tâm đến giới tính của nhau cả. Bạn cư xử ra sao, hành động ntn sẽ quyết định bạn là ai? bạn là ng ntn? có đang đc tôn trọng hay đáng bị kỳ thị mà thôi.
    Trước khi muốn đám đông tôn trọng bạn thì bạn phải tôn trọng đám đông trc......

Ủng hộ diễn đàn