Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xuân yêu thương

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoangemini, 12/1/16.

Lượt xem: 1,626

1. hoangemini Thành viên cấp 2

Em cũng không biết cái này gọi là thể loại gì nữa, không rành lắm.
    Con bạn của thằng bạn em nhờ thằng bạn em làm nhưng nó không biết về Pts nên nhờ em làm, mong các bác góp ý!
    Lụm lặt mấy cái phụ kiện trên forum mình tạo nên cái này, em dân IT không phải dân thiết kế nên các bác đừng ném gạch em :x
    P/s: coi như mấy bác chưa thấy gì nhé, đi giúp người kiểu này mang họa thì thôi code tiếp cho lành vậy!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/1/16
  2. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Coi chừng A Lộc ghé thăm nhé bạn :v
    nmplela thích bài viết này
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

à, là mấy đứa bé nữa.
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Có cái banner mà bạn thớt quan hệ rộng quá: con bạn của thằng bạn nhở nhỏ bạn của đứa bạn, nó ko biết PS nên nhờ con bạn của thằng bạn nhờ nhỏ bạn của đứa bạn, nó cũng ko biết PS nên nhờ con bạn của thằng bạn nhờ nhỏ bạn của đứa bạn, nó cũng không biết PS luôn nên nhờ con bạn của thằng bạn nhờ nhỏ bạn của đứa bạn... mãi mà nó chưa nhờ tới em.:v
    dao duc viet thích bài viết này
  5. dao duc viet

E nghe nói là A Lộc đang thiếu tiền đó, bác thớt có lòng thì bắn cho a ấy vài chục triệu sài chơi :v
    K.Trang thích bài viết này
  6. dao duc viet

Ôi vãi :v đọc comment của Bác K.Trang mà cười đau bụng =))
    K.Trang thích bài viết này
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Thấy A Lộc bảo cái này anh lấy 25 củ thôi. thớt chuẩn bị nhé
  8. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Em nên bỏ mấy đứa trẻ trong bức hình ra, chứ không lại dính về vấn đề bản quyền đấy
  9. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

rảnh rỗi sinh nông nỗi

hoangemini thích bài viết này
  10. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

nmplela theo mình nghĩ dòng text xám đổ luôn màu trắng cho nó nổi bật luôn, dòng màu vàng giảm shadow xuông một tí xíu
  11. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

làm chơi đi ăn cơm mà bác. núc đó hơn 12h rồi.
  12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Con bạn của thằng bạn mình biết thằng bạn mình thiết kế. Để mình nhờ nó cho.

Ủng hộ diễn đàn