Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xuất file trong Ai CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi nucuoinho, 2/10/16.

Lượt xem: 1,894

1. nucuoinho Thành viên cấp 2

Các anh chị em cho hỏi tí
    Chuyện là mình sài Ai CC làm bên nhãn sản phẩm,
    công việc của mình là thiết kế và lên khung cắt cho sản phẩm để cho bên xưởng cắt, file gồm file in và file bế sản phẩm thành phẩm.
    nhưng cái CC khi xuất file in pdf, chuyển cho bên cắt thì họ dùng cs6, mà khổ nổi cái cs6 khi mở file lên thì nó báo lỗi và mất hết file cắt , ( file in thì vẫn còn) mình cũng đã hạ phiên bản pdf xuống mà cs6 nó vẫn báo lỗi không mở file đc toàn vẹn các bác ak.
    Vậy có bác nào biết cách lưu file PDF trên Ai CC mà khi mở bằng Cs6 nó vẫn mở mình thường và không báo lỗi jif không.
    thank các bác nhiều nếu giúp em giải đáp thắc mắt

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì lúc lưu lại ta lưu ở bản CS6 là được thôi?

Ủng hộ diễn đàn