Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý tưởng quảng cáo thú vị trên youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Ý tưởng quảng cáo' được đăng bởi gianggiang254, 5/6/13.

Lượt xem: 6,288

1. gianggiang254 Mới đăng kí

Hôm nay em mò mẫm trên youtube thấy một quảng cáo khá là thú vị muốn gửi tới mọi người xem xét. Em thấy câu chủ đề cũng hay " thêm tự tin - thêm tỏa sáng" ở những clip nhỏ. Nhưng để tiện em gửi mọi người clip full.

Mọi người cho ý kiến về đoạn clip này nhé. Em định học theo mấy cái clip này.:">

...
  2. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Vậy ra cô gái mong mình hết cận thị không phải vì sức khỏe, mà là để hút hồn 1 thằng JB ?
    cuongbaolocnet thích bài viết này
  3. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Rất thực tiễn chứ không phải rất thú vị
  4. mhermexx

mhermexx Thành viên cấp 1

Dùng từ thú vị hơi quá đáng :|
    Tớ đánh giá cao mấy cái clip mà làm cả triệu triệu lượt xem, người xem tưởng nó là clip làm chơi nhưng mà có quảng cáo trong đấy vài giây :3
    Vậy là đủ rồi :))
    Còn clip dạng này chỉ là show cái lợi theo kiểu marketing clip dạng cổ điển thôi!
    cuongbaolocnet thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn