Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý tưởng tỏ tình bằng photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chipnho62, 13/10/16.

Lượt xem: 3,219

1. chipnho62 Mới đăng kí

bác nào có ý tưởng nào cho em ý kiến với. bạn gái đi làm xa quá . nên đang nghĩ cách tỏ tình qua mạng.

...
  2. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Làm web tỏ tình đi vậy :-?:-? Good Luck
  3. chipnho62

chipnho62 Mới đăng kí

Hai Lúa có sang choảnh quá ko bác hi. cái món web e chịu
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

5. congapts

congapts Mới đăng kí

Làm cái cover :-?
  6. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

làm Video nhạc karaoke + sub+ typography :D
  7. maybaogoqd

maybaogoqd Banned

dùng proshow ik a ^^~
  8. chipnho62

chipnho62 Mới đăng kí

quangpro1610 em đã làm và em ấy đang suy ngi ~~. nhưng em mới học ko chơi efect luôn font time new roman =] bác biết chỉ em với
  9. chipnho62

chipnho62 Mới đăng kí

10. chipnho62

chipnho62 Mới đăng kí

11. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 14/10/16
    tranvan.muonanhtuan1006 thích bài viết này.
  12. anhtuan1006

anhtuan1006 Thành viên cấp 2

Hai Lúa hay quá bạn ơi ........làm vậy có khó không bạn ....bạn chỉ mình với đc không .
  13. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

@anhtuan1006 đơn giản thôi . trên mạng có hướng dẫn từ a-z luôn
    anhtuan1006 thích bài viết này
  14. anhtuan1006

Hai Lúa bạn ơi, mình tìm rồi nhưng nó không giống như của bạn, mình thích làm giống cái của bạn đó. Bạn dẫn link cho mình xin với được không.

Mình xin cảm ơn !
  15. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

16. anhtuan1006

Hai Lúa cảm ơn bạn nhiều nghen ! Chúc bạn ngày vui !
  17. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Sắp tới 20/10 rồi đấy bạn là 1 cái thiệp PTS cho thiệt đẹp đi rồi gửi cho nàng kèm lời nhắn. Còn muốn tỏ tình có thể làm một cái infor graphic để tỏ tình. Hoặc là 1 cái intro ngắn bằng AE thật ấn tượng sau đó vào video bạn hát tỏ tình là được rồi
  18. Phạm Minh Hà

Phạm Minh Hà Mới đăng kí

Chuyển phát nhanh cái ATM có tài khoản 92 tỉ cho người ta, xong lấy điện thoại nhắn tin pass ATM là tự người ta nhắn lại '' Em yêu anh '' thôi. Đừng cầu kì làm gì, con gái thích sự đơn giản <3
  19. chipnho62

chipnho62 Mới đăng kí

Phạm Minh Hà ~~ nt xong nó bảo em cảm ơn. em lấy tiền đi yêu hot boy thì sao b hihi

Ủng hộ diễn đàn