Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Your eyes !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bong bong mua he, 9/6/13.

Lượt xem: 4,193

1. bong bong mua he Thành viên cấp 3

Thể loại mới mà mình vừa tìm hiểu . Mình đã xem một số bài của mọi người rất ấn tượng, ý tưởng khá tốt . Mình vẫn chưa đủ trình độ đễ làm nó nhưng vẫn up lên đễ có thể tiến bộ hơn :"> . Làm rồi mới thấy thích , đã tay ghê...:3 :3
    1#

2#( stock )

3#

4# ( stock )

Cám ơn

...
    phuonganh011192, mgr, pitlamgi9 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Rồi , thêm 1 maniper siêu thực kinh dị nữa :))
  3. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

^_^ chưa dám gọi là maniper
    Crz thích bài viết này
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

hô, ghen nha. Mới làm mà được vậy rồi à. Về phần ý nghĩa thì mình chưa rõ lắm.
    #1 chắc chỉ mắt của người phụ nữ. Sắc xảo và tinh ranh, chứa đựng bí mật nào đó xa vời lắm.
    #2 kinh dị một chút, có thể là chỉ sự "nguy hiểm" nào đó của phụ nữ. Ngay cả khi ngủ, sự ngây thơ đó cũng có thể là mầm mống hiểm họa của kẻ nào sắp có ý đồ "ba chấm".

Khuyến khích bạn làm thật nhiều nhé ! Manip vốn chứa đựng sự tưởng tượng, mà chuyên ngành của bạn cần rất nhiều nhỉ ? :)
    Thiên Ma, Mèo Mộng Mơbong bong mua he thích bài viết này.
  5. bong bong mua he

Cám ơn Crz :"> còn về phần ý nghĩ thì mình suy nghĩ đơn giản lắm ^_^ " Một mặt khác của con người " con " và " người " " Hết rồi :3 :3
    pitlamgi, Thiên MaCrz thích bài viết này.
  6. Thiên Ma

bong bong mua he Nghe bạn giải thích ý nghĩa xong , tự nhiên mình thấy tác phẩm rất hay !
    bong bong mua he thích bài viết này
  7. bong bong mua he

:"> ^_^ cám ơn
  8. Janie Lê

Janie Lê Mới đăng kí

Mình chém chút xíu nha , báo trc đừng giận. Ý nghĩa thì có lẽ mọi ng nói đúng, mình ko có ý kiến nhìu, tuy nhiên phần kỹ thuật thì cần phải cố gắng hơn, mình thấy nó vẫn còn giả giả ra sao ấy. Chém thế thôi chứ mình cũng chưa chắc làm đc như bạn đâu :D:-"
  9. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

trông kinh dị
    ý tưởng rất hay =D>
  10. bong bong mua he

^_^ Thak nhé Trần Mậu Trí Tâm
    =.='' Janie Lê nói chuyện khách sáo vậy , làm tổn thương trái tim non nớt của tui đó nhé , mình thương thầm bạn bao nhiêu năm rồi mà bạn nghĩ mình thiển cận vậy sao . ^_^ Cám ơn vì đã nói . Con đường này cần phải hoàn thiện nhiều hơn mà cùng cố gắng thôi bé cột điện
    vsea thích bài viết này
  11. Janie Lê

Janie Lê Mới đăng kí

Xin lỗi trc rùi mà , sao ku nỡ nói đến nỗi đau thầm kín của tớ thế hả T_T
  12. bong bong mua he

Sax'..... tử tế quá ha ..... chứ ko phải vừa mới gặp mặt đã kiu " heo ơi " à
  13. Janie Lê

Janie Lê Mới đăng kí

ồ có ng tự nhận là " heo " kìa :-"
  14. bong bong mua he

:"> Thấy con heo nào đáng yêu vậy ko
  15. bong bong mua he

Thôi đừng làm loãng topic Janie Lê mình cần bạn nhận xét kỷ hơn một chút ^_^ cái mình cần là những thiếu sót . Vì nhiều khi mình làm mình không nhìn thấy được cái thiếu sót của nó .
  16. Thiên Ma

bong bong mua he Thực sự mà nói thì 1 người con gái như bạn có những ý tưởng và xử lí ý tưởng như vậy là quá tốt , như mình đã nói ở trên ấy : tác phẩm rất hay , mình rất thích . :)
  17. bong bong mua he

:-w không có việc phân biệt đối sử giữa nam và nữ nhé Thiên Ma
  18. Thiên Ma

Ơ , mình ko có ý đó mà :-s chỉ là 1 chút ngạc nhiên là tại sao 1 cô gái lại có những ý tưởng kiểu Dark Art thế này ấy mà ;;) còn vấn đề xử lí đồ họa thì mình ko có phân biệt nam/nữ gì hết :D ok nhé ;)
  19. bong bong mua he

:x Mình thích câu nói đó ^_^
  20. Mr_Bánh bao

Mr_Bánh bao Mới đăng kí

:-? Sao chỉ có 2 bức

Ủng hộ diễn đàn