Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Youtube Bản Quyền Người Sáng Tạo Nội Dung Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Vẽ Jdpaint điêu khắc 77, 11/6/20.

Lượt xem: 4,202

1. Vẽ Jdpaint điêu khắc 77 Thành viên cấp 1

Xin chào , cho mình hỏi là Mình lên Youtube Donwload Video nhạc bài hát Wannabe nhóm Spice Girl về mình tách tiếng bài hát ra MP3. Sau đó mình quay phim 3 cô gái đứng vừa nhảy vừa hát theo bài Wanabe rồi mình chèn file nhạc MP3 bài hát vào Video mới quay 3 cô gái vừa nhảy vừa hát bài hát này, rồi up lên Youtube chạy quảng cáo Ads.Vậy có bị dính bản quyền không ? Có hợp lý không ?

Hoặc là mình tự hát bài hát của nước ngoài. Ví dụ: bài hát " i hate myself for loving you - hoàng nhã vy " trên Youtube tự hát vậy có hợp lý quy định bản quyền video Youtube hay không ? Có cần xin cấp phép chủ sỡ hữu bản quyền bài hát này cho kênh mình không ?

...

Ủng hộ diễn đàn