Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ZET] Một sáng cầm máy chạy quanh Huế

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ZET168, 14/6/13.

Lượt xem: 4,520

1. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

dongvu
    Thanks bạn :) hy vọng có dịp giao lưu học hỏi thêm >:D<
  2. Lilber

Lilber Thành viên cấp 1

Ôi cái chất 5d3 vừa ấm vừa dịu, nhìn có cái gì đấy kiểu kiểu rất film mà k bị rực như 5d2.. Bị thích #2 quá :))
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Muốn về Huế TwT về lànggg, muốn quá nhiềuuu nhưng điều kiện chưa cho phép TwT
    Ảnh siêu siêu đẹp . hê hê
  4. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  5. Hẻo Hóm Hĩnh

ZET168 quê ba mình ở đó, có về mấy lần. Nhưng toàn đi ngang mấy chỗ thành ... nhìn bên ngoài chứ ko vào. Tóm lại chưa có dịp tham quan nhiều :3 :3 Nên là nhìn ảnh của bạn lại muốn về
  6. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

:)) mình đi làm SG nên mỗi năm cũng về 2 lần thui. Hy vọng nếu có dịp gặp được thì mình sẽ dẫn bạn đi chụp ở đồi Thiên An, cực đẹp lun. Mình chụp rồi nhưng chưa kịp up :)
  7. Hẻo Hóm Hĩnh

À thực ra em chẳng biết gì về chụp ảnh cả anh ạ :"> Với cả e còn bé nên là muốn về phải phụ thuộc vào phụ huynh :3 chả lại e k dám đi với người lạ đâu :3 :3 Bắt cóc đem bán sang Thái là chếttt . hị hị :"> = ))
  8. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

:)) người Huế ai cũng hiền lành mến khách nên em yên tâm haha
  9. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

ai huế nữa điểm danh :))
  10. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

e vừa ra thăm quê cách đây 3 tuần :x Huế bình yên qá,k đâu đẹp bằg qê hương :D
    ảnh tuyệt thớt ạ
    mgr thích bài viết này
  11. hallowilicious

hallowilicious Memoirs

Thích mấy cái pic cầu Tràng Tiền :) Pic 1 nhìn cũng chất nữa
  12. tobeynguyen

tobeynguyen Thành viên cấp 1

Đẹp lắm bác ạ, em thích mê tấm thứ 2 đó!
  13. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

2,3,5,9 # mình thấy đẹp nhất :D
    mgr thích bài viết này
  14. mgr

mgr Cựu quản trị

Đẹp quá :O

Ủng hộ diễn đàn