Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ giúp đỡ) Hướng dẫn chỉ em vẽ hình trái mít

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phuong Sen, 11/5/16.

Lượt xem: 9,373

1. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Trẻ trâu ở đâu không biết, ít nhất tớ thấy có một thằng há mồm ra là ô uế:
    "Những ai chưa biết nội dung mail giữa tôi và Gia Phú thì tốt nhất là đừng có xía vào nhé.
    Bọn "sửu nhi" không biết design có ra giống ôn gì không, nhưng chửi bậy thì quá giỏi.
    Mấy con trâu con xổng chuồng long nhong ỉa bậy dơ quá, ô uế diễn đàn quá.
    Qua đã nói rồi, hãy cho nó vào dĩ vãng để làm những việc khác có ít hơn.
    Kiếu từ nhé."

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threa...-ve-hinh-trai-mit.110325/page-2#ixzz4Ac6c5kP1
  2. Kings

Kings Thành viên cấp 2

dungdvd hô hô.... cái não bác có vấn đề. hay con mắt của bác có vấn đề đấy... cái con sò đó đẻ ra đc bác à =)). bác từ con sò chui ra à =)). Vãi cả thiêng liêng của bác =))
    Gia Phú thích bài viết này
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Tại hạ xin bái phục các đại hiệp, cãi qua lại dòng rã cả tháng trời
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

dungdvd tôi đề nghị bác nên đi tẩy não lại đi nha. ko biết cái não của bác vậy mà công ty nào nhận bác vào làm đc. ^_^. hay là đang thất nghiệp. ngồi quỡn quá ko có việc gì làm đi sĩa sói lung tung để cho thiên hạ ném đá thế =))
  5. Phuong Sen

Phuong Sen Mới đăng kí

Mệt các người quá, các người còn nói nhiều hơn cả ng trong cuộc, chuyện qua lâu rồi cứ moi lên làm chi vậy ko biết, nói nhiều cũng có biết ai với ai thấy mặt ai đâu mà, chuyện ko vui qua lâu rồi bận tâm nhiều quá vậy các người,,,,, Nào là ăn sò ăn hến,,, haizz trai gì mà xiên xỏ ghê gớm quá!
  6. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Phuong Sen xiêng xỏ vậy mà có ng não vẫn ko thông kìa =))
  7. Mình tham gia với nhé

Ủng hộ diễn đàn