Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp cờ rắc photoshop cc 2017 với ạ, em mò cả sáng giờ ko được , cảm ơn nhiều

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tran dinh thinh, 17/5/17.

Lượt xem: 3,997

1. tran dinh thinh Mới đăng kí

ai giúp em với ạ em cài photoshop cc 2017 nhưng hết hạn, giờ em cờ rắc mà em ko thấy thư mục cài nó ở đâu, và file amtlib.dll ở chỗ nào ạ, ai làm ơn chỉ em với, cảm ơn nhiều
    hình ảnh lỗi dưới đây ạ[​IMG] [​IMG]

...
  2. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

bẻ cờ rắc thì phải làm lúc đầu khi cài đặt chớ bây giờ hết hạn dùng thử rồi. Chỉ có nước tháo ra cài lại thôi.
    tran dinh thinhtranvan.muon thích bài viết này.
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nếu e có đọc hướng dẫn cách Cracked từ chổ down CC 2017 đó đó, và file Cracked cũng là từ chổ down đó cho file amtlib.dll, thì Copy vào ngay chổ hình ảnh chụp màn hình này, là dc, quan trọng là cái file amtlib.dll e lấy từ đâu ra vậy ? nếu là lấy loạn xạ của CS6 tự chế sài đại cho CC 2017, là cháy phim nhé ! (nghi nghi là e tự chế lộn xộn) ha ha ! :))
    tran dinh thinh thích bài viết này
  4. tran dinh thinh

tran dinh thinh Mới đăng kí

giờ em cài lại cũng ko được, cài xong nó ko có hiên thư mục photoshop cc 2017 ạ, cài xong nó cung báo hết hạn :( buồn ghê ai giúp em với
  5. tranvan.muon

@tran dinh thinh : bi giờ, e phải cho link down lúc e down CC 2017 chổ đó đó, a sẽ vào đó "châm cứu" cách Cracked dùm e, và chỉ e cách Cracked, chứ bi giờ, e nói hok, đâu có tác dụng gì, e hok chịu làm đúng cách Cracked của link down CC 2017, mà tự chế file tùm lum thảy vào, thì đâu có dc. :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/17
  6. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

nói chung là cài lại win đi bác :D, xong cài lại PTS
    tran dinh thinh thích bài viết này
  7. tranvan.muon

@tran dinh thinh : Nói chung thì đọc # trên , nói riêng thì gỡ CC 2017 ra, cài CC 2015 hoặc CC 2014 trở xuống, hok cần suy nghĩ về nước Mỹ nữa ! Lần cài sau này, phải nhớ phải làm cái gì ... nhé ! ha ha ! :))
  8. wanderer.inlove

wanderer.inlove Thành viên cấp 1

tran dinh thinh
    Em kết bạn facebook Phan Ttien
    anh rảnh qua máy em cờ rắc giùm em cc 2017 nhé.
    tran dinh thinhtranvan.muon thích bài viết này.
  9. tran dinh thinh

anh wanderer.inlove ơi, dạ face em là facebook.com/trandinhthinhdn em ko biết face anh là gì vì nhiều người tên đó lắm a ạ, có j a kb và inbox giúp e với
  10. sausac990

sausac990 Mới đăng kí

11. tran dinh thinh

có ai giup mih với
  12. hanghtt

hanghtt Thành viên cấp 1

13. Trương Hiệp

Trương Hiệp Thành viên cấp 1

dc chưa bạn, team view minh` lam` cho nhé, 5p :D

Ủng hộ diễn đàn