Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ Plug-in Topaz (full)-2014 viết tiếp ....

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi xuanlocshop, 1/7/14.

Lượt xem: 13,419

1. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Thanks bạn ...bõ công ngồi 3 4 tiếng up rồi chia sẻ thấy nhiều bạn quan tâm thiệt mừng.Có 1 link dự phòng ..ai cần xin pm
    feralwolf thích bài viết này
  2. feralwolf

feralwolf Mới đăng kí

3. Cjtzzyhenzy

Cjtzzyhenzy Thành viên cấp 1

gửi mail cho thớt từ nãy rồi mà, thớt share link cho mình với :3
  4. xuanlocshop

Đã test..........Do thời gian có hạn mình chỉ online 10 sáng đến 14 h nhé.Và chỉ gửi link lúc đó thuj
  5. Cjtzzyhenzy

Cjtzzyhenzy Thành viên cấp 1

đã nhận đc mail, mình upload lên các trang khác được ko ?
    xuanlocshop thích bài viết này
  6. olalavui

olalavui Thành viên cấp 1

Bác chủ topic up link MF, FShare, hay 4Share.VN cũng đc, chứ GGDrive die rồi
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Chỉnh sửa lần cuối: 11/7/14
  8. AleksLucas

AleksLucas Mới đăng kí

9. Tô Hiếu Minh

Tô Hiếu Minh Thành viên cấp 1

10. xuanlocshop

Bác Cjtzzyhenzy -Thú thật vì dân IT mình khá nghèo nên chia sẽ .Bác cứ chia sẻ thoải mái ko sao -Chú ý up sao khéo khéo như mình lần đầu bị phát hiện nên .. link die hoài. Bác nào hỏi thuốc thì đọc lại dòng đầu nhé-Hướng dẫn ngắn gọn nhất nên đọc kĩ là okie.Chúc AE vietdesigner luôn mạnh
  11. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Thôi để mình tìm nguồn khác vậy. Mình tải setup trên trang chủ rồi bản mới nhất 2014, giờ cần serial để kích hoạt. Cảm ơn bạn đã chia sẽ file "hạn chế."
  12. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

13. vanmailaemtran

vanmailaemtran Thành viên cấp 1

14. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

15. xuanlocshop

Topza for Mac 2014 đã seup ...chưa test -AE nào cần xin PM -đặc biệt key nẳm trong link...
  16. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

17. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

18. t_y20092008

t_y20092008 Thành viên cấp 1

Mọi người cho mình biết có ai sử dụng
    DeNoise v5 trên window 8 chưa vậy,mình cài thì nó báo không tương thích,window 7 thì được á

Ủng hộ diễn đàn