Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cái bọn Thanh Niên Giẻ Rách =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 30/12/12.

Lượt xem: 3,784

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Cái bọn Thanh Niên Giẻ Rách =))
    Lấy ý tưởng từ topic
    Học pts chỉ để làm những chuyện này [Bọn rẻ rách],có bác thì kêu dẻ rách ...e tìm google xem thì nó ra clip này,đúng vãi thật :v
    Bài Viết xem thêm :
    Chuẩn men !!!

...
    Hồng SơnChu Lượng thích bài viết này.
  2. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

Cám ơn đảng và nhà nước ! Mạng đã về với buôn làng và nhân dân !
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

=)) vai~ bác
  4. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

xưa như trái dưa luôn rồi !
  5. Chu Lượng

Chu Lượng Thành viên cấp 1

vãi cả mụ bán bánh mì.
    Gặp bà này thì trâu đỡ. Em kia cũng hổ báo thiệt ~.~
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cấm dùng emotion để comment bác nhé.

Cái này e thấy con bé sinh viên này sai. Bà kia nói cũng có phần đúng.
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

1:53 xem như đã yên,.chị kia ko nói gì nữa,.mua bánh mì của người khác,.bà kia lại còn lải nhải.
    đấy,.mình đã nói từ rất lâu rất lâu rồi,.phụ nữ họ rất lằng nhằng và rắc rối :|
  8. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

tại bả ức,kêu bán mắc,cuối cùng cũng đi mua của ng khác với giá đó,nên tức chửi cho sướng mồm cho nhỏ đó nuốt cũng ko yên ha ha =))
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình mà thế mình chửi lại,.có cái kiểu gì mà người ta mặc cả ko bán thì thôi đi chỗ khác đi,.còn chửi người ta..lại còn kêu "mày mà chửi tao tao vả chết mẹ mày"
    Đương nhiên là chỉ có 10k~12k ko đáng bao nhiêu nhưng mà ko bán thì thôi chứ lôi thôi vãi,.chị kia cũng chưa chửi hay nói câu tục tĩu nào với bà kia,.bà kia phang trước đấy...hơn nhau mấy chục tuổi mà cái văn hóa tối thiểu của bà kia cũng thấp vl.
    Mà đàn ông con trai chúng ta thì khác đúng ko anh em,.chắc chắn là ko có chuyện chửi nhau vì mặc cả rồi,.vì đàn ông rất ít khi mặc cả,.hỏi bao nhiêu là trả tiền mua luôn...đỡ lôi thôi và lằng nhằng như phụ nữ.
    Đã bảo phụ nữ luôn lôi thôi lằng nhằng và hơn nữa là khó hiểu.~X(
    buianhtuan thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn