Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
du học hợp điểm
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải thưởng lên tới 45 triệu đồng, thiết kế bộ nhận diện thương hiệu Hanoicab

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi HưngLê0802, 23/12/15.

Lượt xem: 9,035

1. hklb5643

hklb5643 Thành viên cấp 1

cái này cá nhân tham gia là chính bạn xem có mấy tổ chức quan tâm đâu, tham gia còn hên xui nữa bạn thiết kế hợp gu người tổ chưc thì giật giải chứ chưa chắc pro đã ăm được giải đâu.
    Lan Sỹ Đương thích bài viết này
  2. stranger

stranger Thành viên cấp 2

Chắc lại giống capella holdings. Tổ chức rùm beng xong cắt giải , trao 3 cái giải khuyến khích ảo cho 3 thằng nào đó với cái logo như đi copi của người khác. Quá nản với doanh nghiệp Việt Nam
  3. hklb5643

sao mà phải bi quan như vậy bạn tham gia không được giải cũng được kinh nghiệm, dễ trúng giải hơn mua sổ số bạn ơi!
  4. HưngLê0802

HưngLê0802 Mới đăng kí

stranger bác ạ bên em chỉ có 1 giải duy nhất thôi ạ.
  5. Lan Sỹ Đương

Lan Sỹ Đương Mới đăng kí

hklb5643 bác nói hay quá đúng ý em luôn :))
    hklb5643 thích bài viết này
  6. stranger

stranger Thành viên cấp 2

mà btc nói về yêu cầu độ dày hạt mực, mình ko biết cái này. ko biết các bác có gợi ý gì ko,
  7. hklb5643

độ dày hạt mực là độ phân giải b ơi. giải trình chi tiết về logo là ok r.
  8. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

9. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

10. anhlam

anhlam Banned

11. ANH1996

ANH1996 Mới đăng kí

dự giải nhất sẽ là một chiecs tivi và gói thuê bao 1 năm truyền hình cap trị giá 45 triệu đông.. :P :))))))
  12. Dương DesignArt

Dương DesignArt Thành viên cấp 2

Có 2 vấn đề mình thấy trong cuộc thi này về phần yêu cầu bài dự thi:
    1: chưa nêu được chi tiết về lịch sử hình thành, hiện tại và định hướng. Túm lại là nêu kiểu chung chung vậy rất khó làm.
    2: Biểu tượng (logo), Danh thiếp (card visit), Phong bì thư, Thẻ nhân viên, Đồng phục nhân viên, Biển hiệu công ty, Biển hiệu trước văn phòng,Biển hiệu đại lý.
    Yêu cầu làm những cái này, nhưng thông tin chi tiết ghi trên đó ntnao thì cũng k nêu rõ. K lẽ mình ốp tạm cái địa chỉ nào vào, hay dùng text lorem như trong PTS :))
  13. thirteen

thirteen Thành viên cấp 1

vào trang web của họ lấy thông tin vậy

Ủng hộ diễn đàn