Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Google ‘vỗ tay hoan hô’ doanh nghiệp Việt tuyên bố cạnh tranh với mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi cubin, 28/5/14.

Lượt xem: 14,280

1. Hắc Phong Đại Hiệp

Hắc Phong Đại Hiệp Mới đăng kí

nuôi nuôi sau đó mua lại hahaha, xong.
  2. Thứ 1 Cốc Cốc Nếu Ns Đúng Toẹt Ra Là Hàng Nhái Của Mozilla Firefox
    Thứ 2 Cái Mục Cắm Phim Download Môm Hô Nhanh Gấp 4 Lần IDM Nhưng Mình Đã Thử Và Chả Ra Làm Sao , lại thêm khoản ngốn ram thôi rồi mẹ ơi
    Còn mình cũng ủng hộ Việt Nam Cạnh Tranh Google nhưng hơi chương mắt cm uChihaKiller :)) Cốc Cốc Mà Sản Phẩm Của Chrome chúa gét Cốc Cốc
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

coccoc xài mã nguồn chromium mà sao giống firefox 8-}

còn bảo speed gấp vài lần IDM là chém zó: bạn xài thêu bao net mỗi tháng down 5-600KB/s, down bằng IDM tốc độ xêm xêm vậy, chả lẽ down bằng coccoc tốc độ x4 đc à =)) vô lý vậy

còn ba BKAV thì chém từ xưa rồi, hồi đó còn bảo sẽ xâm nhập thị trường thế giới, h im ru luôn, :">

VCCorp thì khá mạnh đấy, mảng wảng cáo của nó nắm trùm vn rồi (so nội bộ cty vn thì nó vô đối), mảng news nó cũng thế

Trịnh Như Cương thích bài viết này
  4. =)) tui trải nghiệm seo ns vậy hề nhà tui gói FPT 600kb bác banbaonylong từ trc h quen xài Mozilla Firefox rồi sang cốc cốc cũng có add on nhưng mà muốn đuổi đc MF thì hơi lâu đó :))
  5. banbaonylong

MF là gì :-s

addon thì Chrome cũng có mà, phải gọi đúng là cờ rôm + là bản local của chrome mới đúng
  6. Mozilla Firefox viết tắt của thèn cu em này mờ :)) MF
  7. Chrome nó là cửa hàng chrome giao diện khác hoàn toàn bạn thử bật của add on MF và Cốc cốc coi chả khác nhau là mấy 8->
  8. banbaonylong

à, do wen FF... còn ko cài coccoc nên ko rõ cái store nó ra sao :O
  9. =)) thế mà bác ngồi chất vấn em như đúng rồi
  10. banbaonylong

à :-< tưởng ko khác chrome

thằng coccoc còn cái tính toán nữa, lấy mã nguồn Wolfram|Alpha
  11. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

banbaonylong thích bài viết này
  12. banbaonylong

ôi vãi, vậy mà kêu coccoc giống FF phần addon thì tui cũng sợ thật, wtf?

Trịnh Như Cương thế so với chrome thì thằng nào giống hơn 8-}

13. SóiGià

SóiGià Thành viên cấp 1

KhiemNM : thật đó bác :( em chả biết cái VCCorp đó nó là cái gì :(
    Có khi nào mình dùng mấy thứ liên quan đến nó mà không biết nó ko ta?? :-s
  14. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

@SóiGià: VC nó là chủ sở hữu một mớ báo lá cải như Mương 14, Game Cải, Gen Cải, Soha, Afamily blobla đó bác :))
    SóiGià thích bài viết này
  15. ikaru123

ikaru123 Mới đăng kí

Trịnh Như Cương Hình như bác ko biết Coccoc nó phát triển trên mã nguồn mở Chromium của Google ah. :)) Còn cái tăng tốc tốc download của nó là nó hỗ trợ down đa luồng, giống như IDM, còn việc so sánh tốc độ thì bác phải kiểm tra với gói net băng thông tầm 8Mbps trở lên, file từ fshare 4share acc vip thì mới so sánh chính xác được. Cái đó nó ko quảng cáo linh tinh đâu, em test rồi. Mà thực ra thì nhìn Coccoc thì em liên tưởng đến Chrome xài giao diện Firefox (mà thật sự là thế) :))
  16. sakai

sakai Thành viên cấp 1

Tui là cộng tác viên của Vccorp nè, =)) =))=))=))=))=))=)). Ghê thật công ty có phát ngôn kinh hoảng vậy mà không biết. =))=))=))=))=))=))=))

banbaonylong: Nằm trong chăn mới biết chăn có rận =))=))=))=))=))=))=)).

Tui thì chỉ trọn tình yêu với Google thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/14
  17. vinhdatgn

vinhdatgn Thành viên cấp 1

sao em không thấy nhắc tới Cốc Cốc và Cờ Rôm + nhỉ ?!?
    Phải nói em cực kì thích Google luôn, rất chuyên nghiệp, kết từ cái lúc máy hư phải ghost lại, xong vào Chrome được đồng bộ lại đầy đủ, ôi thôi cái cảm giác sung sướng :v.
    Nhưng em lại không thích Android
  18. SóiGià

SóiGià Thành viên cấp 1

ryo.uit : Vâng ! thank bác , giờ thì em đã biết,hóa ra em cũng có vào 2 trong số các sản phẩm của nó : Game Kải và SohaGame :D
  19. baoviet3010

baoviet3010 Mới đăng kí

Mình phải Google mới biết VCCorp là công ty nào !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn